Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazushi mtandaoni. . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lizzy, Feb 1, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni rahisi kweli watu kuwa nyuma ya computer na kumuattack /bash a.k.a kumponda mtu mwingine kwa muonekano wake hata kama mpondaji hamjui mhusika kwa sura kwasababu tu yeye haonekani. Yani anapata confidence ya bandia ambayo uraiani hana na kushambulia wale wasiomuona/wasiomfahamu.

    Je. . .hawa watu wao sura na maumbo yao binafsi yanalipa kweli hata wawezeze kuwakashifu wengine? Wakijiangalia kwenye vioo wanajifurahia?Wanajipenda?Mitaani wanaangalika mara mbili au ndio hasira za kutokua na hayo yote wanashushia kwa wenzao?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Lizzy Luu..

    kwa maoni yangu ni kwamba kuna watu wanadhani wao ni wazuri kuliko wengine..
    na wameshajiwekea picha fulani kichwani mwao kuwa mtu mzuri yuko hivi.. na hivyo
    ndivyo ilivyo hiyo picha ikija vingine basi..

    haya sasa
    kuna wale ambao watafanya wawezalo kumuweka mtu mwingine chini ili wao wajisikie
    vizuri.. Hawana ile "Self esteem" mpaka wamponde au waongee maneno fulani mabaya
    kuhusu mwingine...

    either way
    Dunia ni jalala la maonyesho..
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kiukweli kabisa Lizzy sio mtandaoni tu ingawa kwenye mtandao ndio inaweza kuwa asilimia kubwa ila hata huku mtaani unasikia mtu anasema yule dada ana miguu kama spoku za baiskeli wakati yeye hajajiangalia au hajui kuwa kuna watu na yeye wanamuongelea vile vile. Ila hii ya mtandaoni imekithiri sana mfano mzuri tu ni juzi pale BC kuna jamaa alikuwa kwenye Skype akasema mbona fulani (sitaki kutaja jina lake) sura yake nzito tofauti na avatar yake kwa kweli nilijisikia vibaya ila nikaamua kupotozea tu na huyo member aliyemsema hivyo mwenzake namkumbuka vizuri...
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weee Kurwa unaweza ukawa unajiona ni mzuri ukahangaika kuponda wengine kweli?
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lizzy pole bibie najua mashambulizi dhidi ya Young Master kwenye ile siredi yamekukwaza lakini ndiyo dunia ilivyo. Nafikiri siyo kwenye sura tu hata kwenye "core issues" za kitaifa watu wanawashambulia wenzao kwa sababu tu wao hawaonekani kiuhalisia wao. Kuna watu hapa ikiwekwa sheria ya kujitambulisha kiuhalisia wote watafutika ghafla!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh. . watu bana!!
    Hapo angeambiwa aonyeshe yake tuone kama ni laini tofauti na anaemponda basi, kama tusingeshangaa basi tungekimbia!!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duhhhhhhh TF nimejaribu kucheka lakini imeniwia vigumu...
     
  8. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sio mtandaoni, hata hadharani wapo wanaowaona wengine si chochote wakijilinganisha nao. Ila wanapopata nafasi ya kujitafakari wanajijua si lolote, hivyo kuneutralize ya moyoni kwa kinachotaka nafsi wanaishia kujikweza na kuwananga wengine
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kigarama nilikua naifikiria hii ishu mapema kweli kwasababu nilishaona kipindi kile cha msiba Regia. . .
    Ila hii ya YM kwakweli imezidi. Kuna wengine hata kama sio hapa hua wanasababisha wenzao wanapoteza kabisa kujiamini, na wale wadogo wadogo wanafikia hata kujiua.

    http://www.metro.co.uk/news/870057-suicide-teen-natasha-macbryde-was-bullied-online-even-after-her-death
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Uzuri na urembo upo ndani kwa nje mnajiongopea-FidQ
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukimwambia aweke ya kwake sasa...kuna msemo unaosema wale wanaoponda sura za wenzao mara nyingi huwa wanakuwa na inferiority complex
    Lol...acha tu ndio mambo yalivyo mtaani mixer mtandaoni..
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Doto ,
    Kumbuka kuna watu ambao hawaridhiki na walicho nacho ..
    waweza kuwa wazuri wa kila kitu nje "mwili" lakini bado something is missing
    kwa hiyo kwa wao kujisikia vizuri ni kupoteza muda wao kuponda au kutosifia
    wengine ili nafsi zao ziridhike... Shame on them ...
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lizzy huku duniani kuna watu kazi yao ni moja tu, kujikweza wao na kuwashusha wenzao! Yaani mtu anahakikisha kila unachofanya/sema anakikosoa tena sio kwa lengo la kukusaidia ila kwa lengo la kukufanya uache kujiamini... Kwenye uzi wa YM hilo pia limejitokeza na asipoangalia anaweza akajishusha thamani na kuanza kujichukia, sijajua wametumia vigezo gani kukosoa ile picha yake manake kiukweli vile ndivo ambavyo Mungu amemuumba!... Kabla hatujamua kuwashambulia wenzetu mara sijui ana sura mbaya, miguu mibaya, anaenda kama anarudi hebu na tujitizame je unayeshambulia mwenzako wewe u mkamilifu kiasi hicho?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbaya sana, badala ya kuangalia mapungufu yao watafute namna ya kuyarekebisha ama kujipendezesha kama inawezekana wanakomaa na watu wengine.


    Uzuri upo ndani na nje. . . wanaochagua mmoja ndio wanaojiongopea.

    Kaaaazi kweli kweli!!!
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Yaani wamenishambulia hadi nimekosa raha! Hii dunia tabu tupu
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Shame on them indeed. . .
    Wanahitaji somo la kujiamini!!
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    prrrrrrrr!!hawana lolote hao lizzy,...sura zao kama avatar za watu fulani humu...nitonye, mphamvu na wengine wafananao na hao....
    wangekua km preta cjui ingekuwaje!?!loh!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli ubinadamu kazi!!
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Waambie wewe Lizzy maana nikisema mimi watasema waje wanikague
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole bana. . . .
    Unafanya kupotezea tu maana mpaka hapo umejua wao sio bora kuliko wewe.
     
Loading...