Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazungu wameweka Film mpya hii hapa mnasemaje kuhus hiyo Film?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 18, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tupe script yake kidogo.
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    Haya hapa sijui ila Dhaifu lazima ashindwe

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    The Fantastic Four!!!
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Cover lake zuri.
     
  6. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    MziziMkavu: Mbona kama unapenda kupost pumba sana kwenye threads zako?
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mkuu Miwatamu Kwanini? hii ni Sehemu ya picha za kujifurahisha hii si sehemu ya mambo ya Thread za siasa unasemaje hukupenda picha yangu niliyoweka? Kulikoni? nimekuudhi? wewe ndio unasema maneno yako ya Pumba................
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mkuu Xuma nani kakuvutia hapo??????????????*

    Mkuu Ritz Nani kiboko yao kuliko wote hapo kwenye jukwaa la Siasa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inafurahisha.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mkuu Gosbertgoodluck Nani atakuwa ni Sterling na nani atakuwa ni Kubwa la Maaduwi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa miye mzoefu wa mambo haya, sterling anaonekana waziwazi. Ni M7.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mkuu.@Gosbertgoodluck sio Mheshimiwa JT?
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Moi Kibaki amependeza kweli kweli. Hayo maziwa wangempa JK ingefurahisha maana yeye ni beautiful siku zote.
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    mkuu Father of All naona unatafuta kula BAN wewe mimi simo mchanga wapwani huo........... Ma Moderator watakupa kipigo Heavy shauri yako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ban kwa nini iwapo wewe uliyeweka picha yenye Kibaki akiwa na mazito hawakufanyii hivyo? Isitoshe kosa letu au waliotengeza hizo picha? Naamini watanisamehe na wanasoma hapa.
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mzizi mgonjwa sio lazima alazwe ndo tujue anaumwa.
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    mkuu philipo kidwanga Asante nitibie basi kama mimi ni Mgonjwa . Mimi ninaweka picha ile iliyonivutia mimi, na kila kinachonifurahisha mimi na watu wengine mimi sipo kwenye chama

    chochote kile duniani chama changu ni dini yangu tu na yule Mungu wangu ninaye muabudu sasa nikiweka picha wewe

    hukuipenda mimi itanihusu kitu gani? kama ni unaona haifai picha niliyoweka wewe itabidi uipuuze hakuna haja ya

    kuiangalia. Leave it Or Break it.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mkuu Father of All mimi nimependa ya hao watu wawili Mheshimiwa na Mzee Kibaki hao waliobakia wanaonyesha ni watemi nchini mwao lakini hawa wawili niliowachaguwa ni wapole ndio ninaowapenda watemi siwapendi kazi ya kutisha kila wakati si unawaona wanavyotoka moto mwilini mwao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mzizi mkavu maana yangu ilikuwa kukufanya uachane na huyo mtu sema hatukuelewana kidogo,nilimaanisha huyo uliyekuwa unajibishana nae ana tatizo linalofanana na ugonjwa wa kulazimisha wote tufikiri kama yeye.samahani kwa usumbufu wowore tulikuwa pamoja.
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mkuu philipo kidwanga Nimekuelewa vizuri kabisa itabidi mkuu matamu anitibie kwa kumuwekea Pumba sijuwi zamahindi au mtama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...