Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazungu wa Australia wawashambulia waasia wa India

Discussion in 'International Forum' started by tgeofrey, Jan 9, 2010.

  1. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulisikitika sana na matatizo yaliyotekea afrika ya kusini juu ya wenyeji kuwachoma na kuwafanyia fujo wageni kwa sababu yanafasi za kazi. Sababu ya mateso na machungu wenzetu waliyoyakabili tuliweza kuhisi nihasira zilizo jaa zinatafuta mahali pa kupasukia ili zikome. Leo hii nchi ya malkia australia wameanza kuwashambulia wanafuzi wa kiasia kutoka india. Kama australia ustaarabu unapetea tutaupata wapi??hata kwa bibi mwenyewe chama cha weupe pee kina mbunge. Wako wapi waliostaarabika(civilized).



    http://www.google.com/hostednews/afp/article/ALeqM5hlo6Y1CdwHtyii87Ar5ogcfyWLXA

    http://www.thaindian.com/newsportal/politics/punjab-mp-seeks-parliamentary-panel-on-australia-attacks_100301026.html
     
Loading...