Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazungu sio mchezo

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jul 12, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huyu mama niliwahikumwonyesha alivamiwa na sokwe mtu akamjeruhi vibaya kama mtavyoona picha hii.huko spain kuna daktari mmoja balla,kafanya hili na jana kumwekea mtu miguu miwili isiyokuwa yake,sisi tutafika wakati mtu anafanyiwa operation ya mguu badala ya kichwa
     
  2. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sisi tuna angaika na "kikombe cha Babu"....
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na ku pilacy software kwenye mitandao..wenzetu wako shule ukifanya kazi ya kusisimua au ugunduzi unatunukiwa...Bongo kama si kufungwa ni kuzikwa kitaaluma
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: cms_table"]
    <tbody>[TR]
    [TD="colspan: 3"]Mwanamke Afariki Baada ya Mapenzi na Mbwa[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yangu macho.
     
  6. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35

    Isn't this out of topic?
    Au huyo mwanamke alikuwa mtasha (yani myamwezi - simaanishi watabora, by the way ;))??
     
Loading...