Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazungu na watu weusi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 3, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kitu gani kinachowafanya kina mama wa kizungu waamini kuwa wanaume weusi wana mashine za nguvu na wataalam wa majamboz?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    sijui ni nini lakini ni kweli......wataalam.....he he
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    mmh...ngoja nipishe njia....!!!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Ungewauliza.......
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbeeeee
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kina Mandingo wanawapaisha kumbe!!!
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ipo siku nilisoma pia kua white men have secret fantasy about black women. Inatokea sana...
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    We all want what we dont have....
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Si wanajaribu ili wajionee na wenyewe wakihitimisha kwa maneno haya...Once you go black you don't go back :)
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Halafu ukitazama porno
    utakuta men wakiwa black,mwanamke white....
    Wana do kwa nguvu na hasira
    as if wanalipiza kisasi

    na vice versa....
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa BOSS na pia za Wazungu wanaume na wanawake weusi kunakuwa na udhalilishaji wa wazi kabisa na weusi wengi huzichukia sana sinema kama hizi.
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hizo ni sinema tu,sio maisha halisi
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ha haaa weusi wanachekesha
    kwani wao wana abuse white women..
    Halafu wao hawawezi ku handle dada zao
    wakiwa abused lol
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kisayansi mtu mweupe akikutana na mtu mweusi anaenjoy kuliko mweupe mwenzie,hilo ni suala la maumbile!
     
  15. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,158
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hebu tupatie mfano hai tafadhali, Mr, Smuthead!
     
  16. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    What is your scientific source mkuu? ao ulisoma kwa blog fulani tu?
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ni ukweli wa mambo miss,tafuta ukweli utajua tu!
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unamkubali mandingo eeeehhhh
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    The Boss umenichekesha mkuu...ila mweusi mkuu noma...mwangalie mandingo anavyoharibu white women.
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu Buji...hahahahahaah...kuna mshikaji wangu umenikumbusha...alikutana na msichana wakado sasa msichana alikuwa na mimba changa, next day alikuwa anaenda kwa Dr kucheki mambo...sasa Dr kucheck akamwambia yule dada wewe ulitaka kumuua mtoto..msichana kasema hamna..ikabidi dr aite wenzake ili waite Police, yule msichana akasema jana alilalwa na mwanaume, MaDr wakakataa kata kata, Alipotaja Ni Mweusi du walikosa amani,,,, sasa kasheshe ikaja kwenye uchunguzi kama ni kweli...mpelelezi wa kike Police kapewa isue na full anwani ya mjeba..kafanya mambo yake wakaseti meeting na jamaa, siku ya siku police kakutana na jamaa, unaambiwa Police alipigwa miti mpaka kufall in love kwa jamaa...unaambiwa ni noma....Upelelezi ukaisha lkn demu bado anataka kuliwa na jamaa tu
     
Loading...