Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazungu na Dada zetu wa kibongo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mshikachuma, Mar 14, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni marachache sana kukuta mwanaume wa kizungu akiwa na demu wa kibongo(mbantu) aliyetulia,mwenye kujiheshimu,mwenye elimu au hata mwenye kazi mzuri. Badala yake ukikutana na hawa wazungu huku mitaani utakuta yupo na demu ambaye unashindwa kumjudge!! yaani teja si teja....changudoa si changudoa....bangi si bangi....yaani nguo utazoona amevaa huyo mwanamke utasema ameokota jalalani! .....yaani mchafu kwenda mbele. Pita maeneo ya posta, masaki,osterbay,kariakoo nk. utajionea mwenyewe. Swali langu ni - Hawa mashemeji zetu wazungu kwanini wanapenda mademu wa sampo hii? kwanini wasiwe na mademu wenye sifa nilizozitaja hapo juu? Au kuna siri iliyojificha?

    Nakaribisha mgongano wa kimawazo na kimtazamo:- Ahsanteni
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wengi ni wale ambao hawana kazi za kueleweka wanawafuata hawa wazungu kwa ajili ya pesa, demu anachofanya ni kujua tu kingereza au kiswanglish, kumpa mzungu utamu na kupokea pesa
    wengi wao wazungu ni wakubwa sana kwa age, anataka mtoto wa kuliwaza ataenda wap zaidi ya machangu
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh....umenivunja mbavu!
     
  4. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ze opposite is true, hapa zenj utakuta wasichana wazuri wakizungu wakiwa na sampuli za wavulana kama hao wasichana unaosema. Na pia utashangaa kuona vibibi vya kizungu navyo vinaenda vimekumbatiwa na ha vijana wadogo. Kwa ufupi kama wewe ni mwanaume unataka msichana wa kizungu nenda zako kapate bangi, timua nywele, suruali fungia matakoni hapo ni mara moja kama si msichana wa kizungu basi utapata kabibi. Au vaa kimasahi na kuaza kusema mimi nimeishaua simba hapo mzungu hana la kusema!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    nenda U turn.com uone mambo .. Wadada wamewan'gan'gania wazungu hadi shida .. Tatizo kupenda vitu vya bure .. Hawa wadada hawajui kuwa wangesoma wangekuwa na hela kuliko hata za hawa wababu wa kizungu
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wazungu wanazimia urafu-rafu na si umaridadi. Waangalie hata wao wanavovaa. Ovyo-ovyo tu. Watavaa vizuri siku ya harusi au kwenye matamasha yenye hadhi fulani.
     
  7. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Umesema kweli Meddie,
    Kuna mate wangu chuo aliwahi kusema wazungu wanapenda vitu vya tofauti na vigumu.
    Wanaume na wanawake wanaokua na mahusiano ya kimapenzi na wazungu ni Sample moja.
     
  8. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :lol::lol::lol::lol:
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    HIZO HAPO JUU NI PREJUDICES zilizokokwenye jamii zetu kuhusu mahusiano ya Wazungu na Waafrika kwenye mzingira ya kwetu. Hii huchangia sana kuleta hali hii tunayoiona.

    Nimewahi kuzungumza na wazungu kuhusu hili swala na hata wao wanajikuta njia panda pale watakapo uhusiano na waswahili. - Kuna wanaume wa kizungu wanaotaka mahusiano na wanawake wa kiafrika LAKINI inawawia vigumu sana kupata mwanamke "aliyetulia" kwa sababu wanawake "waliotulia" nao wanaogopa kuhesabiwa kuwa ni machangudoa kama wakionekana na wazungu.Wapo pia wazungu - wanawake na wanaume wanaotafuta starehe na waafrika ( utalii wa ngono).Hawa ndio hao waliosemwa na na Babuyao na Da Pretty kuwa wanapenda vitu rafu rafu, vigumu au tofauti.
    Wazungu wanapotafuta wanawake wa kiafrika basi hujikuta wameangukia mikononi mwa watafutaji na siyo watu wenye mapenzi ya kweli. Hii inachangiwa na mazingira wanamowapata hawa wanawake au wanaume wa kiafrika.
     
  10. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Eti kuna watu wanasema wazungu wanapenda wanawake wa sampo hizo kwa vile ni rahisi kuwa DO kinyume na maumbile. Je hii inaweza
    kuwa na ukweli wowote?
     
  12. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duuuh.....mkuu..... huyu demu Killi namjua saaana....ila sikufahamu kuwa na yeye ana babu yake wa kizungu ambae hana meno.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hili swali lina ukweli kabisa mie hata huwa najiuliza hivi kwanini wazungu wanakuwa na wanawake hadi unaona aibu wanavyovaa aise.

    Mzungu mie namuogopa sana kwa yale mambo ya tigolization labda na wadada wa heshima wengi hufanya hivyo maana duh unakuta mwanamke kavaa kama anajiuza
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh wenzenu yanawaendea nyinyi mnabaki na :blah::blah::blah:
     
  15. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii habari ya wazungu wazee wa kike kufall in love na vijana wa bongo au wa kiunguja nishaisikiaga kitambo kidogo. Hivi ni kweli haya
    mambo yapo na yanafanyika huko znz?
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    labda muonekano wa mambo mengine,ila kwa mavazi naona tunatofautiana kimtazamo na wazungu,sie huku kuvaa sketi ndefu na nguo zinazostahi mwili ni heshima wakati kwa mzungu ni kituko,akija na joto la Dar haexpect uvae nguo hizo,badala yake nguo zile fupi,vikaptula nk ili usife na joto,.....
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dada hongera kama umelijua hilo........nilifikiri ujui. Lakini ni kweli wanapenda hako kamtindo au ndiyo maneno ya watu?
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umeongea vyema mami,mavazi ni mavazi tu hayamnasibishi mtu na chochote kile,sijui tutakuwa lini kila mmoja anauashi wake kwenye mavazi kama unavaa ndefu mwenzio fupi,pana mwenzio yakubana....
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nasikia Ulaya, ukimwona mwanamume wa kizungu na msichana mwafrika, basi huyu dada huwa wa heshima kweli. Kinyume chake, msichana wa kizungu utamkuta na wanaume wa kiafrika aina hiyo ya suruali inaningínia kwenye makalio, herini mpaka nyusi, tattoo kama mepu ya dunia n.k.
    Ninachofikiri hapa ni kama walivyosema wengine hapo juu, msichana wa kiafrika na heshima zake hufikiria mara 10 kabla hajaanzisha uhisiano na mzungu. Vivyo hivyo kwa mvulana. Lakini wengi wa wavulana/wasichana (MSISITIZO - SIO WOTE) tunaowaona kwetu wanawazimia wazungu ni wale wanaotafuta maslahi.
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mapenzi hayachagui mweusi wala mweupe acheni ubaguzi wenu hapa.........
     
Loading...