Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazungu Mgodi wa Tulawaka na vibali FEKI, worth mamilion kwa serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hute, Mar 29, 2012.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kuna jamaa kanipigia simu leo hii kutoka Biharamuro huko kagera, anasema kuna wafanyakazi wanne wa immigration hapo mjini kwao, wamekamatwa kufunguliwa kesi mahakamani kwa kosa la kuwapatia vibali feki wawekezaji wa kizungu mgodi wa Tulawaka wa Barick, vibali ambavyo selikali ingepata milion zaidi ya hamsini, lakini watu hawa waliziweka pesa hizo mifukoni mwao na kutoa vibali visivyo tambulika na uhamiaji. issue hiyo nasikia ilikuwa kubwa sana kwasababu hapo mjini hao jamaa walikuwa maarufu sana, hasa kwa kuchukua mademu na kutembelea magari mazuri. kama kuna waandishi wa habari kutoka huko, tunaomba updates na kesi imeendeleaje. idara ya uhamiaji imeoza. wazungu hao wamekaa hapa kwa muda, walikuwa wakiingia na kutoka kupitia boda zetu bila shaka, vipi hawakukamatika hadi leo hii? au kuna mtandao wa ufisadi uhamiaji?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mvunja nchi ni mwananchi..........
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    na mvunja mwananchi ni nani? hili ni shamba la bibi hata hivyo....wanyonge watabaki kuwa wanyonge, wajanja watabaki kuwa wajanja, wenye nafasi wataendelea kuvuna shamba la bibi, wasio na nafasi/ajira wataendelea kutoa macho tu. kweli hii ni bongo, dili za kifisadi kama nigeria.
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    sasa nategemea na wazungu wenyewe watapelekwa mahakamani.
     
  5. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Na vipi hao wazungu waliofaidi hivyo vibali feki, watazidi kutusumbua migodini au nao wamepandishwa, nadhani ni kosa kutoa na kupokea rushwa kwa maana hiyo sioni sababu ya kuwaacha hao wenye ngozi nyeupe sababu wanajulikana
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nimecomfirm kabisa, ni kweli jamaa wamepandishwa kizimbani, walitoa vibali feki, na badala ya zile hela kuingia kwenye ofisi ya uhamiaji, zimeingia zote kwenye mifuko yao. immigration nao kumeoza.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hongera zao bse 50mil kwa Tz ya sasa sio kitu as watu wanakwiba kuanzia Billion.
    Ila kosa walilofanya ni kula wake na vidosho vya wenzao apo tuu ndo walipoharibu.
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kwahiyo, 50mln iliyotakakiwa kuingizwa kwenye serikali, unafurahia kuwa ilihujumiwa? wewe pia yawezekana ni fisadi.
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Naomba pia wachunguzwe wale wanaokuja kama wako field zisizo na ukomo.
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    watachunguzwa wapi ndugu yangu. watu tunaabudu wazungu kiasi hiki? au huwajui watz?
     
  11. J

    Jhung tiao Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani bongo ishakua dampo la kila kitu yani vitu fake vmetuathiri mpaka basa mikataba fake,bidhaa fake, vibali fake, vyeti fake, ushhhh
     
Loading...