Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazungu marekani waandamana wakiwa uchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BigMan, Jan 29, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hawa ni wakazi wa kitongoji kimoja kinachoitwa castro katika jiji la san fransisco nchi marekani wakiandamana kupinga sheria inayowakata kuingia na kupata huduma wakiwa uchi katika mahoteli,migahawa na bar
     

    Attached Files:

  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili Taifa Teule!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hawa watu wamelaaniwa ndio wanaotultea matufani
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Madhara ya kula ma kiti moto hayo! Wamepoteza hali ya utu!
     
  5. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaaaa! Hao wanadai haki jamani. Katika kudai haki hakuna kufanya masihara, ni uamuzi tu.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usicheze na kitimoto kimetafuna akili yote.
     
  7. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,458
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hao nao ni wanaHARAKATI waMAREKANI.....effect of using in excess RED PORK basi akili zao hazina tofauti na hayo mambuzi K...... 100% ya hao ni mashoga na wasagaji...ndo hicho tunachoenda kujifunza MAREKANI mara kwa mara eti ili tusife na njaa..LAANA MATLUBAI
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Cha kushangaza hatuoni huo utumbo kwenye mainstream media za Marekani
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,307
    Likes Received: 8,927
    Trophy Points: 280
    Wale wanaopenda maandamano, haya igeni, mnangoja nini?
     
  10. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    wanaopendaa = wanaopenda.

    Nasikia wewe mwalimu wa kiswahili.
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,307
    Likes Received: 8,927
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa hilo, hivyo ndivyo inavyotakiwa, tunapokosea turekebishana, hayo si makosa ya Kiswahili hayo ni makosa ya typing.
     
  12. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo sioni tofauti yao na hayawani wengine. Mungu inusuru dunia
     
Loading...