Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazungu kila kona...!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Jan 21, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunawakaribisha kwa mikono miwili halafu baada ya muda kidogo utasikia kilio watakacho tuachia...!

    Mzungu 2.JPG

    Mzungu 1.JPG

    Mzungu 5.JPG

    Mzungu 4.JPG

    View attachment 21028
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wazungu si waliwafukuza tena kwa mbwe mbwe tukasahau kuwa wao wameshika mpini sisi makali. Sasa ni miaka 49 bado tunawaomba omba. Tumelamba matapishi.
     
  3. garikicah

    garikicah Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    tunawaita bwana mkubwa njoo uchukue sie vimetushinda
     
  4. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Ukoloni unarudi kwa nguvu, kasi na ari mpya. Sintoshangaa kama miaka ishirini ijayo itatubidi tuanzishe vita vya ukombozi kama enzi zileee!
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Halafu viongozi wetu wanachekelea kama mazuzu.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Come back
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Aisee hii mijamaa inarudi ki ukweli!
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hivi kila mtu mweupe ni mzungu nauliza
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    na ajenda zao kwa bara la Afrika hazijabadilika tangu enzi za Mfalme Leopold wa Ubelgiji.
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Na kibaya sana, wanarudi wale wale ambao wamerithi mikoba ya Carl Peters. Pamoja na usomi wote tulionao, hapo kwenye suala la wazungu tumezidiwa maarifa. Tumeuza yote bila ya bunduki wala uvamizi wa kijeshi.
     
  11. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    'Baba' mwenyewe ombaomba unategemea nini?
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha~wewe Kimicho ni kiboko. Nimecheka mwenyewe hapa mpaka mbavu zinaniuma!.
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    MMhhh!

    Hapo kwenye Mchuchuma negotiations; wazungu upande wetu ni nani washauri?.......nielewavyo ilikuwa ni watz na wachina
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hivi ni nini maana ya mzungu eti?
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ..................... maana halisi ni alakadabra ! yaaani mazingaombwe !:juggle:
     
  16. tama

    tama JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kabisa.
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kizungu mkuti eeehh?
     
  18. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acheni waje, sisi wengine ndio tukua na uhakika wa pombe ya kulewa. mfano sasa hivi tunalipa madeni, dowans na mengineo? Unategemea nchi inabakiza hela hii!!!!!! Acheni waje banaaaaaaaaaaa!
     
  19. o

    ommy15 Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Viongozi wetu ndo wanatuzingua hawajui kuwaza ila kujipendekeza tu,kwani hao wazungu ndo wanajua kuwaza kuliko sisi?Watu hatuja pata xposure tuna wezafany maajabu.
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ni kama vile ulikuwa kwenye mawazo yangu. Maana naona kila mtu mweupe anayeonekana kwenye hizo picha ameitwa mzungu. Mfano ukiangalia picha ya mwisho ina wachina ndani yake.
     
Loading...