Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazungu Hamnazo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Apr 16, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,780
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hii imekaaje jamani?
    Busu.jpg
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh wanataka kututea magonjwa mengine yasiopona
     
  3. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ya ngosweeeeee!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mbwa ashamlamba dudu yake nw anapewa LIMI..nt ulimi mhh
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Malaya wa kizungu.
     
  6. K

    King Gmt Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ofcoz ndo mana hata ukimwi nafikiri ulisababishwa ma mambo haya ya kizungu ambayo wenyewe wanachukulia kama maendeleo ya sayansi na tecnologia katika suala zima la mapenzi.Aisee wapumbavu sana hao!!!
     
  7. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mara nyingi hawa jamaa wanalia sana pindi mbwa wao wakifa, sababu ni hiyo>
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanaume wamechoka siku hizi hadi kuzidiwa utaalamu nna mbwa,usije shangaa unatafuta mke unakosa.
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hahahah! kweli wanaume wamechoka sana. Hata wanawake tumechoka kama dume zima na akili linalala na mbuzi, mbwa si balaa! Mungu atunusuru uzungu unapotupeleka ni kubaya zaidi.
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Nimesikia huko Norway wameanza kudai haki ya kufanya mapenzi na wanyama waowafuga,hao ndio wazungu ambao kila leo tunawaiga kwa ujinga wao
     
  11. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lonliness kills her inside.
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mwana avatar yako ni balaa hilo pozi la huyo dada kwenye mambo yetu yale daaaaah mhhhhhhh
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Baadae na sisi kuna watu wataanza kuandamana kudai haki ya kufanya matakataka haya ya wazungu.
     
  14. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ndalo hawaishii hapo tu huwa mpaka wanafanya nao mapenzi!!
     
  15. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo ni pongezi baada ya ku-duu....
     
  16. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    mbona kwao uHIV iko chini
     
  17. m

    mahsin mrisho New Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shida ipo kwetu. Kwann tuige yawenzetu.
     
  18. m

    mahsin mrisho New Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kweli watanzania wapi tunaielekeza tanzania?Na kwanin tumefika huko nani na nini matokeo yake?
     
  19. tama

    tama JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmmmh geza geza hupasuka msamba haya sasa wabongo hapo je!!!!
     
  20. M

    MANGI1979 Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa staili hii nauaaaa mbwa wangu ndio maana anapenda kulishwa na mama huenda wanakula vingi!na amfuate the great!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...