Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazoefu wa tendo la ndo mnisaidie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mngony, Oct 4, 2012.

  1. mngony

    mngony JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 1,589
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Hivi kunatofauti kati ya kupiga bao na kufika kileleni kwa wanawake? Na je mbna wengne wakipiga bao wanaomba kupumzika na wengne wanalala kabisa ila wengine anakojoa hata mara tatu na bado anataka kuendelea tu!
     
Loading...