Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazoefu wa kukwea pipa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Change_it, Mar 27, 2012.

  1. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu naomba mnijulishe ni vitu gani vinahitajika mfano labda nafanya booking ya flight from Dar to Paris via amsterdam,au nataka kufika paris lakini lazima nipitie amsterdam,wale wazoefu naombeni msaada wenu.
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    kamuulize mkuu wa kaya, sababu yeye ana uzoefu wa kutosha. Sisi wengne utakuwa unatuonea tu
     
  3. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh
     
  4. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kata tiketi ya KLM utapita Amsterdam transit
     
  5. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo nakata tiketi ya klm kwenda paris nikfika amsterdam inakuaje?
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mkuu usiwe muoga.. yaani unataka upewe desa umeze .. try on ur own ndio kujifunza huko.... ukiwa safarini ukikwama mahali unauliza :redface:
     
  7. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sio uoga nataka kupata details kwa wazoefu ili nisije nikwama nikaingia hasara kwa kutoelewa vitu vidogo.
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    UKishakata tiketi la KLM, watakupa muda wa kufika airport jitahidi ufike mapema ili wakitanganza tu check-in, uwe wa kwanza au wa pili, ukishaingia basi wewe agiza wine au juice ya apple gonga taratibu hadi utakapofika Amsterdam, pale kwenye boarding pass yako watakuwa wameandika ndege unayotoka nayo amterdam kwenda Paris namaanisha hiyo ndege ina namba zake, gate utakaloingilia na muda! kwa hiyo ukiwa hapo amterdam we check au uliza hilo gate liko wapi na check-in yake iko wapi! utapata maujanja mengine hapo hapo. All the best!
     
  9. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani mkuu
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hapa labda ueleze....nia ni ufike Paris au unataka uone na mazingira ya Amserdam....?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, piga simu au nenda kwenye ofisi za mashirika ya ndege watakuelezea hadi utapewa notisi za kujisomea.

    Usisahau kuuliza jinsi ya kutumia toilet ya kwenye ndege za ulaya maana nasikia huwa ni automatik sana.
    Unaweza kuta pameandika 'Toilet" afu huoni kichumba, kumbe ni kabatani kadogooo kama kipunje cha mchele, ukikabonyeza tu choo kinakuja.
    Usije ukatumia chupa ya maji ya uhai bure kujisevia.

    Bado suala la msosi, kama hujui misosi kwa kireno au kiitaliano, beba mihogo ya kuaanga ya pale koko bich.

    Na ukifika mastadam, konsentrate, ukizubaa kidogo unakonect kurudi TZ badala ya kwenda Paris, hapa mbinu mbadala ukifika JIA, tangaza utafutiwe mtu anayeenda paris unamfuata huyo huyo.

    Nina ushauri mwingi ila acha nipige kazi kwanza, kama hujanielewa nibip kwa LIKE, sio PM.
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mimi sijaelewa; unataka utoke nje ya airport halafu baadaye uunganishe? For that nafikiri utahitaji visa.

    Ila kama ni kuboard ndege nyingine mbona easy tu, boarding pass utapewa 2 hapa hapa Dar, moja ni ya kufika Amsterdam na ya pili ni ya kutoka a'dam kwenda Paris. Na hiyo inaonesha gate no na time; na uzuri wa airport za wenzetu kuna directives za kutosha, huhitaji hata kumuuliza mtu, kuna miscreen kibao inaoonesha flights na muda na boarding gate, vibao lukuki vya kuonesha directions za gates!

    So worry not, visa card yako yakutosha kununua kahawa, books,wine nk. Ukiwa na Simu ya maana unatesa tu na line yako ya Voda!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nataka kuja yenda chini via Lang'ata.

    Flight yangu ya punda nikonektie wapi?

     
  14. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    usisahau kulizia
    [h=1]Red Light District in Amsterdam unafikaje?[/h]
     
  15. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni mfano tu, kwa DAR na NAIROBI kuna baadhi ya nchi ukitaka kwenda hakuna direct flight mpaka upitie armsterdam,nafkiri utakuwa uminielewa.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Upo juu mamaa...ulienda Paris na ATR au vile vindege vidogo vya Costal tours!!
    Kwenye mihogo ya koko bichi umeniacha hoi...yaelekea wewe ni mteja mzuri sana wa pale!!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kutoka nje labda uwe komoni flaya.

    Lakini kama bado una blanket usoni, I swear tutakuona BBC, au dochi wele, alijazira au CNN unalilia kurudishwa TZ.
    Watu siku ya kwanza kwenda Dar tu tulipotelea Kariakoo, tukaokolewa na ITV. Imagine walinifuata toka Tandika-Buza hadi Mikocheni.

    Walosema kuku mgeni hakosi kamba mguuni walikuwa na maana sana.
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Via amsterdam use KLM tumia travel agent au nenda mwenyewe Ofisi zao zilikuwa Haidery plaza kama sikosei! Via Dubai use Emirates!
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utakonektia Bashneti lakini kumbuka mtapumzika Qwayu, usisahau kuninunulia gongo pepsi moja.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    I learned everything the hard way, no ready made.

    Kwani sijui mie mambo yenu, kitu kidogo mnakompliketiii.

    We nenda hata hapo sweat Easy au Osaka Masaki, unaagiza chakula, unaletewa makabrasha ya kujisomea.
    Menyu yenyewe Chickeni breast, nimekua nikifuga kuku kijijini sijawahi ona matiti ya kuku.

    Niliwatukana mgahawa mzima nikasepa zangu, nikaenda gonga chips kuku kwa Edo.
    Pesa yangu mwenyewe inipasue kichwa lol.

     
Loading...