Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo: Wana jm forum nasi tufanye party ya mwaka tufahamiane

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Futota, Nov 7, 2011.

  1. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani wana JM forum kumbe nasi tunaweza tukafanya party yetu ya mwaka, members tukutane tufahamiane.
    Jinsi party ya 8020 fashions ilivyofanikiwa hivi karibuni, itupe changamoto
    Mnaonaje wakuu kuhusu hili?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    hilo linawezekana na huwa ni kawaida kwa wanaJF HQ (A-town) kufanya jambo la aina hiyo.....
    Stay tuned kwa tukio la mwaka huu......liko jikoni linaandaliwa......
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    preta jamani a town tu?na sie wa nyakurunduma inakuwaje?
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    hilo la watu kujuana, lanitia shaka................ maana watu wataogopa kuzodoana humu, na mijadala itakosa ladha..................lol
     
  5. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unataku kujuana ili iweje,kama ungetaka tukujue weka picha yk na details zako sie tutakujua tu,huku hakuna umaarufu.
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold nyekundu, ndiyo wapi huko............. Ntwara au Mbekenyela!
     
  7. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aende fb ndo kuna mambo hayo huku kwa watu wazima.
     
  8. d

    dadaawaukweli Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may be mfanye party bila kutambulishana!......wink!
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Tutaona aibu kukutana na akina mkwe,
    manake tunayoongea humu mmmh.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    duh!.........................
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    ha ha.....uje bana.....
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    mbona wengi tunafahamiana na bado mtu akileta za kuleta anapewa za juu juu......usiogope bana......
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    THEN TUKISHAFAMIANA , then whats next?
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naomba niwe MUWEKA HAZINA!! tafadhali!
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nina hamu ya FaizaFoxy tu.
     
  17. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,499
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kwani we Mzee mtambuzi ukionana na mimi utajuaje kama mimi ni Mwanyasi? tunaweza kutumia majina mengine zaidi ya haya!
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    mnaogopa nini sasa
     
  19. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I have a different Idea
    Tungeandaa Dialogue kila Friday from 1600 to 1800
    Topic iwe ile ambayo imechangiwa na watu wengi zaidi in the previous week

    Naona hii itajenga zaidi jamii kuliko party.
    Alaf na wale wasiojua kusoma watasikia michango ya watu
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijakusoma
     
Loading...