Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAZO: Tumsaidie Anne Kilango katika janga la Same

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 16, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Najua kila moja atakuwa na mawazo yake ,,kwanza napenda kuchukua nafasi hii kumpa pole/kuwapa pole mh A.k.malecela na wana same kwa ujumla kwa haya yaliotokea....tunajua watanzania wote tuliwapenda ndugu zetu lakini MUNGU aliwapenda zaidi.....
    Ndugu wapendwa kama mnavyoendelea kuona baadhi ya picha za maafa ya same tunaitaji kuwa na roho ya upendo kwa wale ndugu zetu walioathirika..zipo familia zimebakiza watoto hawana misaada,zipo nyumba zilizofyekwa,ndugu wapendwa zoezi hili tusimwachie wakina MENGI,KILANGO,TANGA CEMENT,na wengineo tunaomba tuchukulie kwa uzito...kwa mpango huu tunaomba tusaidie watu wale kwa hali na mali...na hasa zaidi SALA zako zinaitajika...kama unauwezo wa kufikisha chochote nii vizuri ukafanya hivyo ama ukauliza mawasiliano yoyote na MB MH A kilango....BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIBARIKIWE
    ...........
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Where is Jeetu Patel????
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    are you serious bwana majina mengi????
     
  4. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Hoja yako ni mzuri sana, lakini kutanguliza kwamab tumsaidie mama kilango, for me it sound too political!!! never put serious social problems in political way!!! Sasa hapo hata kama Rostam alitaka kusaidia unafikiri atasaidia na thread yako hii!!! I don't like all politicians kwa kutaka kugeuza matatizo ya wananchi kufanya mtaji wa kisiasa!!!nimemuona mama kilango jana kwenye TV wakati analia!! ametia huruma sana, hata nami nikawa nakaribia kumuunga mkono kwa chozi lake!! hata hivyo, sina hakika endapo chozi lile ni la kuwahurumia wapiga kule wake, au ni chozi la mwanamke ambalo aghalabu halina spid gavana, au ni political tears!!!
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haaaa !! What are his other names?
     
  6. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fisadi
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    serikali si ipo plus wapiganaji they are in better position to help her kuliko sisi.by the way si kuna kitengo cha maafa pale ofisi ya waziri mkuu!
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Well said Mkuu!! Yaani bora angeandika "Tuwasaidie wahanga wa maafa ya Same"
     
  9. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi juzi tumewachangia hao hao watu wa SAME kwa njaa kupitia Kanisa Katoliki majimbo yote hapa Dar kwani Askofu wao aliomba rasmi kwa Kard. Pengo likatoka azimio hilo tukachangia makanisa yote. Sasa sijui hili la kwako unalileta kwa njia ipi?? fafanua hiyo michango ipitie kwa nani na kwa njia halali sisi tutachangia ni wazo zuri.
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hili si jambo la kusubiri fulani afanye....ila najiuliza mbona majanga mengine makubwa na mabaya yametokea kama mabomu ya mbagala lakini sijasikia mwana jf hata mmoja kuomba kusaidiwa? watu mpaka sasa hawana makazi,watu walipoteza maisha ,fidia zenyewe ndio hizo pamoja na kuwa hilo ni kosa na uzembe wa serikali?
    uzalendo uko same tu kwa kuwa a.m.kilango ni mbunge au uzalendo wa kweli.....mbona arusha watu wanakufa kwa njaa hatujachukuwa hatua za kuwaokoa? tunasubiri wafe kwanza afu ndio tutangaze janga la kitaifa......
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hapa nilitarajia mafisadi wote ...akina lowasa,rostamu,jeetu patel,somaiya,chenge,hosea...wanajitosa kusaidia wahanga hawa lakini wapi waendelea tu kujenga mijumba majuu....nina
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hili ni janga la Kitaifa na wala si janga la kisiasa.
    Wazo lako ni zuri sana lakini michango hii ipitie Serikalini au kwenye NGO ambayo itawafikia wananchi pasi na shaka.

    TUWASAIDIE WANA SAME NA SIO ANNA KILANGO
     
  13. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #13
    Nov 17, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    No wonder umepata thanks kwa porojo hii wako wengi nyuma yako wanaojifanya kuwajua watu.

    ACHA UZUSHI WEWE, mama Kilango anakujaje hapa? hii ni issue ya kitaifa wanatakiwa kusaidiwa waanga na hilo sio jukumu la KILAGO mpaka tumsaide yeye.

    JAMANI HATA KWENYE MISIBA MNAPENYEZA KAMPEINI????????

    Kesho mtaanza hata kuwa wadhamini wa misiba, utasikia tangazo MSIBA HUU UMEDHAMINIWA na Rosmeman.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Thank you!

    Tatizo la kitaifa hili, tusaidie wote walikumbwa na mafuriko period! Whats special na Anna huko Upareni?
     
  15. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    My name is Junius...!!! Junius...!!! Junius...!!! Junius...!!!
    I challenge you to reveal my other names including the real ones...excluding sir Phillip Francis
    Anaweweseka tu...si unajuwa mafisadi style...wanataka wachunguzwe na majaji eti...aaah!!!
    Ningelikuwa CCM ningekukubalia...lakini Mungu kaniepusha na laana ya Chama Cha Mapinduzi a.k.a Mafisadi...wakiwemo hao wanaotajanatajana na wanaofadhiliwa na mafisadi halafu hawaishi kelelekele.
     
Loading...