Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo mbadala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mchemsho, Jul 19, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ili kupunguza idadi ya wanaJF kupigwa pini /ban mara kwa mara, nashauri lianzishwe jukwaa la kuyaporomosha yote ya moyoni dhidi ya yeyote yule awe kiongozi, msanii,..etc coz kuna watu wanakera na kuwasababishia ban wenzao
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,757
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Ombi kama hili lako lilishaongelewa kule kwenye Cmpns,Cngrts & Advce ila ma-Mod wakali-close.
    Ila cjui labda wanaweza pitisha tena kutegemea na uhtaj wa wana JF.
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    nadhan ni wakati muafaka sasa
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nasupport! Kwa kweli kuna mtu unatamani umpe za uso unashindwa! Kama limewezekana la kikubwa, kwanini hilo lishindikane???
     
Loading...