Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo mbadala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KATATANAMA, Feb 25, 2012.

  1. KATATANAMA

    KATATANAMA Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaaam.
    Hivi kwanini Serikali yetu haiwatumii wanafunzi wa VETA kutengeneza Madawati na samani nyingine za shule zetu mpaka wadogo zetu wanakaa chini? Kweli hata hili tunahitaji wahisani?
     
Loading...