Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''Wazo mbadala''

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga wa ukwel, Jul 30, 2011.

  1. M

    Mchaga wa ukwel Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba tuongelee maadili kidogo. Katika taasisi zetu kuna maboksi yamewekwa kwa ajili ya kuwekea condom. Kwa maana ya kwamba wanasogeza huduma karibu na watu. Inawezekana ipo maana na lengo zuri kwa jamii. Lakini katika upande mwingine nadhan tunaruhusu ngono,yaani kuhalalisha amri ya 6. Je,hii ni halali? Maana mimi kwa mawazo yangu nadhani ni kumpa mtu uhuru wa kuihalalisha amri hii ya Mungu. Je tutafika??
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mi naona bora mbaya kuliko mbaya kabisa.............
     
  3. M

    Mchaga wa ukwel Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Asume wewe ndio baba,mwanao anaenda shule ya boarding. Utampa condom ili akajikinge huko shulen au utamshauri ajihadhari na madhara ya ngono?
     
  4. S

    Shauri JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CONDOM!WE UNASHANGAA NINI!NI WAZO ZURI ILA AKILI KUMKICHWA,UNAFAHAMU HII KITU HUWEZI KUIZUIYA TAMAA NYINGI,VISHAWISHI VINGI,SASA CHA MSINGI NI KUTUMIA BUSARA.UPO APO:boom:
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Na kama
    walivyokataa kuwa na Mungu
    katika fahamu zao, Mungu
    aliwaacha wafuate akili zao
    zisizofaa, wayafanye
    yasiyowapasa.
    Warumi 1:28.
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna boarding school za ngono? Nijuavyo mimi boarding school nyingi ni same sex schools. Hata zile zenye mchanganyiko zina strict sex segregation katika malazi. Sasa mtoto kupewa condom inakujaje? Kama mwanao ni mkwale atakuwa amejifunzia nyumbani labda kutokana na mfano wako. Akienda shule akaendelea na tabia hiyo atafurumshwa tu. Labda zipo hizo 'special' schools, sijui.
     
  7. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Janga la Ukimwi lipo. Mungu kakupa akili namna ya kujikinga kwa kukupa ujuzi wa kutumia condom. Kama una udhaifu wa kutoweza kuepuka ngono zembe ni afadhali utumie condom. Vinginevyo ni kama kujinyonga ambayo nayo ni dhambi. Kama utatulia na mkeo (ambaye unmwamini) condom ya nini?
     
Loading...