Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo: Makao makuu ya CHADEMA yawe Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Jun 6, 2011.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Chama cha Chadema nakishauri kiamishe makao makuu ya chama kwenda Arusha. Hii itaimarisha cahama na kuweka misingi imara ya chama. Vilevile ningewashauri kuweka Branch kubwa Mwanza, Mbeya, Mara, Kigoma, Dar, Shinyanga, Manyara na Iringa.
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CDM imeenea Tanzania nzima, mkoani ,wilayani hadi kata, CDM inajiandaa kushiriki uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 kwa kila kijiji na kitakuwa tayari kuchukua nchi 2015.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata hapa dodoma poa!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    good idea,lakini dar yawepo makao makuu madogo kwa sababu ni capital
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi wa mwaka jana majimbo 239 chadema ilisimamisha wagombea majimbo 80! Bado haijaenea kama unavyojidanganya
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuenea aimaanishi kuwa lazima iwe na wagombea majimbo yote....acha analysis uharo za darasa la saba,CDM inafaamika kwa kila mtanzania sasa hivi,mtoto mdogo anafahamu kazi ya CDM....Zoa uharo wako hapo juu...maana umeaharisha badala ya kutoa golden comments unaleta magamba yako......
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kweli umenena Dar hamna kitu si tumeona jana watu kumi wanataka kuandamana kwenda kumtoa Mbowe, ilikuwa vichekesho pale Magomeni mapipa kwenye mataa watu wanaendelea na kazi zao kama kawaida huku wakiwashangaa, 110 ya polisi ilivyofika ilapiga kabomu kamoja ka machozi walisambaa wakaacha yebo yebo zao barabarani zinakanyagwa na dalaladala, bora hamishieni ofisi zenu Kilimanjaro na Arusha
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Vijiji gani hebu vitaje hivyo ?
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wakapata Wabunge 23
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Inaumaaaaaaaa pata na wewe wabunge wengi ujidai kama CCM , kwani wanafanya watakalo hivi sasa bungeni
     
  11. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Mweleweshe huyo bandugu amekosa tu kujidiisha na kutulia.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,534
    Trophy Points: 280
    A photo can speak thousands of words.

    CHADEMA YATUWA RASMI VIJIJINI, TUSOME ALAMA ZA NYAKATI..jpg
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    kwani nyie mlikosimamisha wagombea sehemu zote mmepata..??? Au kuweka wagombea kila sehemu ndiyo maana ya kuenea kila mahali..??
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    NI JAMBO LA AJABU WABUNGE 23 (IF YOU PUT IT THIS WAY) WAWAHANGAISHE WABUNGE ZAIDI YA 200.....!!! So kila siku kila kitu kule bungeni mtashinda kwa IDADI na si hoja............. NA NDIYO MAANA ILE YA WAZIRI MKUU KUSEMA UWONGO BUNGENI MPO KIMYAAAAAAAAAAAAA.......... ZEA WOZI NO HOJA Maana ile ilikuwa haina kupiga kura ............. NI FACTS TUU.....
     
  15. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole sana mtoto kwa akili za kushikiwa kiasi cha kushindwa hata kuelewa vitu maswala madogo tu. Get it in to your head;concept ya maandamano si idadi ya waandamanaji barabarani!
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
     
  17. n

    nrango Senior Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ishu sio makao makuu bali kuwa na wafuasi na wanachama wengi,nadhani kwa mfumo wa nchi yetu makao makuu ni dar,tuhamasishe wnanchi waelewe haki zao nchi nzima,chama kinatakiwa kitanuke sasa Arusha kuna wafuasi wengi twende kungine ili 2015 CDM ichukue nchi.
     
  18. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    na mlichakachua viti vingapi?
     
  19. n

    nrango Senior Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndg usikate tamaa hivyo,hapa tulipo ni viongozi wabovu wametufikisha,ni jukumu letu kuikomboa nchi yetu kama tunaipenda,ukikata tamaa ina maana unakubali unyonyaji,unyanyasaji,rushwa,uhujumu uchumi na mengi kama hayo,tumia nafasi yako kuelimisha watanzania haya ni mapito tu.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo ni neno, na huko kwingine niaje.
     
Loading...