Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo langu kwa Mods: JF Chit Chatters Niungeni Mkono!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by trachomatis, May 8, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Liandaliwe Jukwaa maalum kwa ajili ya:-
    1. Watu wanaoanzisha threads za kipuuzi zisizo na mbele wala nyuma.. So zihamishiwe huko kuliko kuzicut (kuzifunga),ama kuziondosha moja kwa moja. Kwa hiyo watakaokuwa wanafagilia huo uzi wataendelea nao huko.

    2. Members ambao kwa sasa wanaface adhabu ya BAN,wawe banned kwa majukwaa yote ila hilo Jukwaa la (mtalitafutia jina).. Waingie huko wapige stori zao,na sisi wengine kwa busara ya mods tuweze kuwajoin huko kwa kusoma bila kuweza kucomment au kupost chochote jukwaa hilo..

    Lengo kubwa ni kutomnyima mtu haki yake ya kushriki kutoa michango kwa maandishi ukizingatia aliikubali JF na kuamua kujisajili..

    Mods please mnipatie majibu kwenye email yangu..
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wadau wa chit chat mwaweza kupropose jina la jukwaa hilo jipya..

    Mods naomba msihamishe uzi kwani ni maalum kwa chitchatters..
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    No comments!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    fakari kwanza,nitarudi.
    aliyeweka neno...moved...bila shaka alikuwa na maana yake.
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Naunga mkono hoja
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Why Arushaone!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    But hii,isimuvuzishwe Bishanga .. Huoni essence ya hili kwa hili jukwaa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie natafakuri kwanza.
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Unatafakari lipi mkuu Konnie?
    1. Umuhimu wa Jukwaa
    2. Jina la Jukwaa
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    Jina la jukwaa liitwe..jukwa la wajenzi huru,.ila kiingereza cha ndio sijui.
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...sio kwamba jukwaa lenyewe ndo hili..chi-chat!?
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    pole sana Invisible....hivi saa zingine si kichwa kinakuuma kabisa......
    Niruhusu nikuletee painkillers tafadhali.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ya kazi gani? Pumba zisizo na matatizo si zinajazwa huku chitichati?

    Na unajua maana ya kupigwa ban? Kama unajua basi hoja yako haina maana.
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Asante kwa maoni
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hamna mkuu BAGAH..
    Mle patakuwa panaaccomodate thread zisizo na kichwa wala miguu,mbele wala nyuma.... Ambazo si za ki-GT...
    Wenye ban kwa hiari yao wanaweza wakaingia majukwaa yote ila kupost,ni kwenye jukwaa hilo tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ndiyo responsibilities zake.. Painkillers huenda hata akawa hajawahi kuzitumia tangu mwaka huu uanze!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hii comment yako imekaa ki-moderator zaidi..
    Asante kwa ku-post..
     
  18. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    TRACHOMATIS hapo juu nilisema sina maoni nikijua hauko sirias, ila baada hata ya kuona unabishana na BAGAH nimeona kuna haja ya kukujuza mwanawane kuwa CHIT CHAT ndio penyewe pa uchafu wote hakuna pengine! Ila kiutu uzima nakupa hope kuwa mabadiliko makubwa yatafanyika HUMU JAMII FORUMS tarehe 12 hadi 15 mwezi huu wa tano huenda wazo lako lisitupwe kapuni, just in case.
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Thanks...
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    wasiuhamishie wapi? kwenye hilo jukwaa?
    MAPROSOO.
     
Loading...