Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo lako ni mchango mhimu sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Jul 26, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau kuna haja ya kuwepo kwa barabara za juu yaani fly overs kwa jiji la dsm? au ni kutapatapa kwa mamlaka husika?
     
Loading...