Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo la mwalimu baba wa taifa la leo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moony, Jun 19, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    "Wazee wangu, wananchi wenzangu ahsanteni sana. Niko hapa katika IKULU ya Tanganyika kutokana na umoja na mshikamano wenu, angalia mmenipa dhamana kubwa ya kuliongoza taifa letu.
    Madaraka haya ya KASRI hili linatosha kumlewesha mwanadamu kama mimi na hatimaye kuanza kufanya mambo tofauti na maadili yetu. Ikitokea hivyo msiniache, niambieni tu, kwamba "Mwalimu" uko nje ya mstari.

    JK NYERERE 1962
     
Loading...