Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo la mtu lina weza kupewa haki miliki?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Domenia, May 27, 2009.

  1. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri watu wana weza kunisaidia niweze kujua hivi inawezekana ?
    tafadahali hebu click hapa
     
    Last edited: May 27, 2009
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Usiwe na shaka
    Idea inaweza kupewa haki miliki. Wapigie COSOTA au tembelea COSOTA utapata anuani zao na kama upo Tanzania watembelee watakuelewesha kwa kina na namna ya kusajili ideas zako mkuu. Wahi kabla jioni haijakufikia maana kuna watu wapo sharp kuiba mawazo ktk jamii utadhani wamezaliwa china vile.
     
  3. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nashukuru msanii....nimesha fuatilia...
     
Loading...