Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo la leo - tumloge jk na mawaziri wake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by HAKUNA, May 1, 2012.

  1. H

    HAKUNA Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikia kuna wachawi (waganga wa kienyeji) au wasoma dua ambao wana uwezo wa kumloga/kumfanya mtu kuwa kichaa au hata kufa kabisa; sasa kama hawa wapo kwanini tusimloge JK na baraza lake la mawaziri ambao wamekuwa wakisumbua akili zetu? Hii itakuwa fundisho kwa viongozi wengine kwamba wakicheza na akili zetu basi tutawatenda vibaya.
     
Loading...