Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo la leo! Mambo ya jirani zetu hao!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Jul 20, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Wazo la leo!:A S-heart-2:
     

    Attached Files:

  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mmh, hapo mwingine akiamua kurudishia ndani itakuwaje? Hapa panaonekana siyo kijijini kihivyo kwamba bado wana yale ya kizamani sana ya kupokezana kilita cha ulanzi, sasa imekuwaje tena?
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni design za kuzimu vile
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hii inatumika sijui wapi vile? kwa kina baba Koku eeeh?
    mkipanga hu mduara kama una mke mmoja unakaa mbele karibu na mlango ila mwenye wake wengi anakaa nyuma na mwisho, hawa hata wakipata taarifa za msiba wanauliza tu mke yupi? ila we mwenye mmoja si utapata presha na kama uko nyuma utamwaga pombe wakati wa kutoka ndo maana wanakuweka mbela karibu na mlango
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Umekosea, huo sio ulanzi, ni Kimpumu - mambo ya Mbeya
     
  6. ALU-MASOLI

    ALU-MASOLI Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so interesting i hope na mi nngejoin![​IMG]

    Wazo la leo!:A S-heart-2:[/QUOTE]
     
  7. m

    mfwakwa Member

    #7
    Jul 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbege? au ulanzi!
     
  8. m

    mfwakwa Member

    #8
    Jul 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    akirudisha watajua inachemka!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii haifai hata kidogo kiafya :frown:
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Lady N:

    Niombe radhi - Baba Enock/Koku hawezi ku-entataini huu "UCHAFU"! Watu wazima na akili zao wanapigana denda livu?
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    DUh sinywi hata kwa dawa, mimate ya watu daaaaaaaaaaaaaaaaah
     
  12. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Utamaduni wa watu mzee! Ndo ujamaa wenyewe. Wacheki wanavyo-enjoy. Wala hakuna kinachowasumbua. Ni raha tu!
     
  13. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kazi kwelikweli..!

    Sasa kama siyo kwa kina KOKU unafikiri ni wapi?

    Hapo viingereza, majigambo na kila kitu ndio nyumbani kwake....! Utasikia, "......kure kwetu Bhukobha nime-build kajumb-a kama kare ka Bill Gate... hata jana arikuwa ananiurizi-a if nitakuwa tayari nimeka-update nimtumie ile map yake, ila nikawa bize kidogo nikasema nitamjib-u nexty time"
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ole wao mmoja awe na TB hapo. Kohozi zake zote anaziachia humo humo.
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hapa sio kilabuni ni kweny sherehe ambapo kijana amkuja kuleta mahali na pombe ya wazee( ndio hii) baada ya hapo mahali yake inapokelewa kwa raha sana.kama huleti pomne na mirija hii mahali haipokelewi. kumbuka pombe hii si sehemu ya mahari.

    pombe inaitwa rubisi na hapa ni BK
     
Loading...