Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo la kumtafuta JF Star Search aka GREAT THINKER (GT)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Afrika Furaha, Dec 18, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wanaJF, natoa wazo kuwepo kwa shindano la kumtafuta JF Star Search aka GREAT THINKER (GT)

    Mfano, labda atafutwe kila mwaka au kila baada ya miezi 6. Na vigezo viwe kama
    - Katika kipindi cha mwaka mmoja (365 days) kaingia JF mara ngapi
    - Na kwa muda huo katoa mchango mara ngapi, kwa ku-reply au ku-post new topic
    - Katoa topic za aina gani kusaidia Jamii ielimike/ipate habari
    - Katoa lugha za aina gani ktk post na reply zake
    Na vigezo vingine vingi kadri itabavyoonekana inafaa. Mshindi atapatikana kwa kuzingatia vigezo 75% na kura za wanaJF 25%, mnaonaje wandugu??? Ma-Moderators mnaipata hii?? Imekaaje?? Ni wazo langu tu . . .
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Recycle stuff!
    Almost a 5th poster singin' the same lyric!...monotonous now!
    Ndio maana umelalamika kuwa thread zako zinachanganywa, kumbe wewe ndo unakanganya mambo!
     
  3. M

    Mayu JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    inatofauti gani na hii tulioipigia kura hivi karibuni?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Same shyt!
     
  5. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu ina manufaa gani kwanza?
    People and fame......aayiiii! Kama mchango wako ni wa thamani ni wa thaani tu.
     
  6. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijalalamikia mtu kuiba thread zangu, ninacholalamika ni Username mix. Anyway inawezekana imeshawahi kuwa posted previously BUT NOT EVERYONE WAS HERE SINCE 2006, new members are joining the forum everyday . . . so its better to use polite and understandable language instead of using ROUGH, UGLY AND CRITICIZING language. Be Educated
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
     
  8. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  9. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Sielewi!!
     
Loading...