Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo La kufyeka msitu wa PANDE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jun 30, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninatoa ombi kwa wanawapenda amani na wasiotayari kuvumilia manyanyaso ya watu wasio na hatia, tujiunge pamoja kwa mapanga,mafyekeo na majembe tuufyeke msitu wa PANDE.

    Tuwahimize ndugu zetu wachoma mkaa toka mahali mbalimbali waje tuushambulie msitu huu. Yalianza kwa ZOMBE, sasa yamefika Kwa Dr Ulimboka nani anajua kesho atakuwa nani Kule PANDE?

    TAFAKARI CHUKUA HATUA
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Dr. Ulimboka ndiye binadamu pekee aliye pelekwa msitu wa Pande na kutoka akiwa hai.
     
  3. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tulio mbali tutashiriki vipi? naulaani msitu huu miti yake ikanyauke na watu wakajistiri kwa kuni, mkaa, miti ya kujengea nyumba.
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dah nadhani hii EVIL FOREST inabidi ipigwe kiberiti aisee
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni wazo zuri sana...naongeza si kuufyeka tu bali kupata wataalamu huru wa DNA na forensics kufanya uchunguzi wa kina juu ya mabaki ya binadamu katika eneo hilo ikiambatana na waliopotelewa na ndugu zao katika mazingira ya kutatanisha kutoa DNA sample kwa ajili ya kufanya comparison na mabaki yatakayopatikana hapo...
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Tuuuache tu, maana hata tukiufyeka watahamishia ubazazi wao ktk msitu wa Pugu. Afterall serikali haina fedha ya kuboresha host bali inafedha za kuwalimboka wanaowahimiza kuacha matumizi mabaya. Hawa wanaweza kutumia hata ndege kwenda kum-limboka mtu huko ktk msitu wa Lyambalyamfipa na kisha kumuacha aliwe na simba.
     
  7. k

    kamili JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mo-TOWN HIVI TANZANIA IMEFIKIA HICHI KIWANGO CHA CRIME INVESTIGATION KWELI SIZANI WATAPIMA NA WATATUPA JALALANI NAKUAMBIA HATA YULE DADA ALIYEMWEKEA MWAKIEMBE SUMU MLIMANI CITY INASEMEKANA ALIPOTEAGA MPAKA LEO NA HELA ZOTE ALIZOAHIDIWA ZILIRUDISHWA KWENYE AC YA WALIOMTUMA ,WAKIFYEKA WATAMKUTA HUKO .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio Msitu,

    Hata ukiufyeka huo watahamia Kazimzumbwi.
    Solution ni kuwafyeka hao wanaopeleka watu huko masituni!!
     
Loading...