Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazo la kuanzisha firm

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by elmagnifico, Mar 29, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    mimi na rafiki yangu tuna wazo la kuanzisha firm itakayo kuwa ina husika na mambo yafuatayo
    1. Kufanya researches kwa niaba ya makampuni flani au organizations flani.
    2. Shughuli za consultance zihuisanazo na mazingira n.k
    3. Msaada na ushauri wa kisheria kwa watu wanao hitaji. Mfano. Kuandaa na kusimamia mikataba mbalimbali.
    4. Uandaaji na business plans na projects.

    Lengo letu hasa ni ku recruit wasomi waliomaliza na wako mtaani bila ajira na hawana wazo la kujiajiri. Japo hatuta ajiri watu wengi llakini walau tutaajiri wale tutakao kuwa na uwezo nao na pia ambao watakuwa competent.

    Natoa shukurani kwa jf hasa ili jukwaa kwa kupanua mawazo yangu japo bado niko chuo nikielekea kuhitimu stashahada yangu lakini nimeweza na bado nina ndoto za kufanya mambo mengi makubwa.
     
  2. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Wewe elmagnifco uliletaga mchakato mzuri kweli nkakupm had leo kimya.Vp tatzo nin? Au ulienda ule mji unaoitwa bize?
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    hebu nikumbushe mkuu, au ule wa investment? Kama wa investment nshapata mkuu kwan si niliwaambia mimi siye mwenye mtaji kuna jamaa raia wa u.k ndiye alitaka mtu wa kushirikiane naye kimawazo au awe partner na alipatkana sema nahuyo mzungu naye reponse yake ni slow sana.
    Vipi una mchakato mwingne maana nina mtu mwingne
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeweka hapa jf ili iwe je maana hujasema nia ya kuweka humu jamvini
     
  5. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    nia yangu shine ni kama kuna watu ambao watakuwa interested na hii kitu na kimawazo au watataka kuwa involved directly tunaweza shirikiana as currently bado niko chuo lakini ntakuwa free kuanzia june kwakuwa ndpo nahitimu.
    Nina imani wapo vijana wengi wana taaluma mtaani sema akili yao imejikita zaidi kwenye kuajiriwa.
     
Loading...