Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo la kizushi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Oct 28, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inaonekana imefika wakati viongozi wote wa TZ wawe wanatembea na ambulance kila wanapoenda,maana afya zao si nzuri.
    Warudishe mashangingi na wapewe ambulance Kwa hivyo wataweza kusaidia jamii pia.
    Mfano tumesha uona ambulance inamfuata kila kona.
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kweli wazo la kizushi. Ila ujumbe upo.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Ina maana huwatunapigia kura wagonjwa????
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Ujumbe umewafikia walengwa.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naam mkuu
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nimecheka ila kuna utata hapo
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Leo anaanguka Jukwaani pale Jangwani,
    Kesho unamipigia Kura kua kiongozi wako,
    Huu ni uwehu huu hakika!!!
    Yaani mipiga kura mingine basi tu inaishi kwa kua kuiua hairuhusiwi duniani mpaka mbinguni!!!
     
  8. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio la kizushi, ndio ukweli huo.
    Tuwajengee ofisi karibu na apolo hospital india. Wafanye kazi zao huko huko
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba viongozi karibuni wengi wa serikali ya tanzania ni wagonjwa na ndio maana kwamfano wabunge wana fungu lao la kwenda kutibiwa nje ya nchi ambalo wanalifanya kuwa siri kubwa ili wananchi wasijue; hakuna hata siku moja watalizungumzia hilo bungeni kwani siri zao zitafichuka. Ingekuwa jambo la busara kama katika katiba yetu mpya kuwe na kipengele kitakacholazimisha wale wote watakaotaka uongozi hasa hasa Ras na wabunge wote lazima wapimwe afya zao na jopo la madaktari bingwa pale wanapoteuliwa kugombea nafasi hizo na mara ikidhihilika wana maradhi yasiyotibika wasiruhusiwe kugombea; hiyo itasaidi nchi kupata viongozi wenye afya hivyo kuongeza tija katika utendaji wao pia kuchochea maendeleo ya nchi.
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu nadhani unapendekeza hali iwe kama hivi:
     

    Attached Files:

  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwenda India inatuletea umasikini,labda tuwajengee nyumba Muhimbili ili wawe jirani.
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hiyo.
     
Loading...