Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazo la kizalendo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sylvesterleonce, Oct 28, 2010.

  1. s

    sylvesterleonce Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazalendo wote wanaoipenda nchi yetu TUSIMAME tupaze sauti na tuombe LAANA Ya MUNGU Kwa yeyote ATAKAYE FISADI Au Kuchakachua uchaguzi aidha kutangaza mshindi aliye shindwa kuiba kura kupiga kura kwa msukumo wa rushwa...BASI MUNGU AMFISHE KIFO KIBAYA Mkewe awe KIZUKA Watoto wake wawe yatima mmewe awe mjane... na Watu wote tuseme AMINA Ili tuinusuru nchi yetu...
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na Wezi wote wa HAKI .:A S angry:Amina,
     
Loading...