Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo la CDM kuanzisha TV na Radio mapema kabla ya Mwishoni mwa 2013!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Not_Yet_Uhuru, Feb 28, 2012.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau na wapenda mabadiliko ya kifikra, kisiasa na kijamii!

    Ni Wazo muafaka sana kwa sasa CHADEMA kuanzisha vyombo vyake rasmi vya Habari ikiwa ni pamoja na TV, Radio na Magazeti. Wazo hili limekuwa hamasa sana na linaungwa mkono na kila watu 8 kati ya 10 unaokutana nao na kuwauliza umuhimu wa CDM kuwa na chombo chake rasmi cha habari kinachoweza kuwafikia wananchi kwa asilimia kubwa popote Tanzania. Wengi wanasema CDM inasubiri nini? Au hadi Mafisadi wapeleke muswada kuondoa uhuru wa Vyama vya Siasa kumiliki vyombo vyao vya habari? Chama cha Mafisadi kimejiwekea mbinu zao za propaganda ikiwapo Radio-feki, magazeti-ya kufungia vitumbua nk....lakini wameishia kuchakachua haki za umma na kufisadi hata kujichakachua kwa siasa na kura za wao kwa wao! Sasa wanaelekea kule Baba wa Taifa alipokwishawatabiria!

    Wadau, katika kulikomboa taifa, lazima tukubaliane kuwa gharama, kutoka jasho na kujitolea ni sehemu ya ukombozi, hasa kwa nchi ambayo imedhoofishwa na mafisadi kama taifa la Tanzania. CDM inayo nguvu ya umma na hakuna woga hata chembe ktk kuijengea umma ukurasa na jukwaa jipya la habari sahihi na siasa sahihi kwa ukombozi wa umma!!

    Ili ukombozi uwafikie wananchi wote na waelewe kwa nini wao ni masikini kwa Miaka zaidi ya 50 toka wapate uhuru, na kwanini wamebaki dhaifu na kwa nini wanahitaji haraka kujenga fikra sahihi, na ni kwanini wachague siasa sahihi (waachane na maji-taka) na wapate maendeleo ya kijamii, suala la HABARI NI NGUVU KAMILIFU. "Information is Power" na hakuna wa kuibadili kauli na ukweli huo.

    Maisha ya taifa hili kwa jinsi yaliyotokomea mifukoni mwa wajanja na mafisadi wachache, ni muhimu sana wapate habari, kwa haraka, mapema na zisizokuwa na ukandamizaji, na kujengewa woga. Tukumbuke kuwa, Mifumo ya mitandao kama Internet, e-mails nk kwa sasa inawafikia wachache sana na hasa waliojikusanya mijini. Ni wananchi wachache mno wanaoweza kupata habari za kweli kupitia Radio, TV na magazeti ya binafsi yasio na mlengo wowote wa kiitikadi, na hasa masikini waliojaa vijijini, ambao ndio wamebaki kuwa chambo na kuvikwa minyororo ya mateso na kitanzi na Chama cha Mafisadi ili kujichukulia na kujinufaisha kwa hali zao na kuwaangamiza watanzania kwa kuwaibia kura na kuwajengea woga wasiweze kujitetea, wazidi kutokujiamini ili kuwaibia rasilimali zao. Mwisho ndio sasa!!

    HAKIKA, Sasa ni wakati muafaka kwa CDM kutangaza mkakati rasmi wa kuanzisha Vyombo vyake rasmi vya mawasiliano ikiwapo TV, Radio na Magazeti ili kukamilisha harakati za ukombozi wa Taifa ikiwa ni pamoja na kutoa elimu ya uraia, Katiba, na siasa safi kwa ajili ya kulinusuru taifa hili linaloangamia kwa kasi. CDM itakapotoa Tamko Rasmi kuhusu Mkakati huu, nchi itatikisika kwa jinsi Wananchi kwa mamilioni toka katika Mikoa yote, Wilaya, Majimbo, Kata, Tarafa, Vijiji hadi vitongoji watakavyojitolea kwa hali na mali tayari kwa Michango, kuchangia ufanisi wa ukombozi huu kwa njia zozote zile kama wafanyavyo bila kuchoka ktk masuala ya dini, sherehe nk. Tunaomba CDM itangaze rasmi mkakati huu mapema iwezekanavyo! Wananchi wamejaa HAMASA sana, ili ndani ya 2012 hadi mwishoni mwa 2013, tuwe katika ramani halisi ya kuwapa watanzania walichokikosa miaka yote. Muda ni sasa! MUDA ULIOBAKI KUFIKA 2015 NI MFUPI SANA NA UNAENDA KWA KASI SANA!. Watanzania wanahitaji kwa haraka Habari sahihi na Siasa sahihi na uongozi sahihi kuelekea 2014, MUDA NI MFUPI SANA! Mara ifikapo 2015 kuelekea kupiga kura, Taifa linatakiwa liwe limekomaa hasa! Taifa jipya linaundwa kutokana na Wapiga Kura waliojaa elimu, fikra na Hamasa za ukombozi na maendeleo ya jamii na nchi yao!

    NAOMBA KUWASILISHA, tuchanganue na tujadili, TUTOE DIRA...TUSONGE MBELE! Wakati ni sasa!
    TUPO PAMOJA....Mungu ibariki Tanzania....!
     
  2. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    digital tv system inaanza mwisho wa mwaka huu itakuwa very cheap kuanzisha tv ...mfano tv kama sibuka ipo kwenye star times tu...so, its possible, wazo zuri sana
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    vipi kuhusu leseni?? watapewa?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    CDM? What does this stand for?
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi FFU watakuwa wanakaa nje ya jengo kusubiri TV inatangaza nini?
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hili ni wazo zuri,lakini mbele ya hawa ma.ga.mba tutafanikiwa kweli,kwa kifupi habari ni silaha mhimu sana to the oppressed,sasa ma.ga.mba watapenda kweli kuona wanyonge wakipata silaha mhimu ya namna hii,by the way tusonge mbele ni hatua mhimu sana kwa cdm.
     
  7. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It (CDM) stand for CHAMA, DEMOCRASIA, MAENDELEO. Uiulize hiyo bangi yako kama kuna swali lingine la ziada kama hakuna, mpigie mkeo simu ujue alipo asije akawa yuko na Mwigulu za hizi. Nashukuru kwa swali zuri ajabu.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtu ameuliza vizuri tu kirefu cha CDM, umemjibu lakini wewe ndiye umetoa jibu ambalo si la mtu mwenye akili timamu bali aliyekula bangi.... si wote wanaojua CDM inasimama badala ya maneno gani bhana!
     
  9. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,461
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    ni kichaa tu kama wewe ndo hajui CDM inasimama badala ya nini..na hata kama alikua hajui thread yenyewe inaonesha kua anaposema CDM anamaansha nin..
     
  10. B

    BARCA ON Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli kabisa hii itasaidia sn kutoa elimu kwa jamii na kudidimiza upotoshaji wa magamba
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa kama katibu mtendaji wa CDM atalitolea ufafanuzi kabisa.
     
  12. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up mkuu, ni wazo zuri kwa chachu ya maendeleo ya nchi yetu. Naamini Dr. atalifanyia kazi haraka iwezekanavyo. Nashauri hivyo vyombo vya habari viwe na uwezo mkubwa wa kutufikia sisi wa vijijini, na wale walio nje ya nchi waweze pia kupata habari. Naamini nguvu ipo na uwezo upo hata kama kutakuwepo na ugumu kutoka kwa washawasha hawa.....ila mwishowe itafanikiwa....

    Penye nia pana njia na hizi ni dalili njema za washawasha kupotea......
     
  13. D

    DOMA JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Dr where are you? Say something here na watu wako tunakusikia
     
Loading...