Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazo kwa waTanzania wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Mar 24, 2009.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imedhihirika kwamba Viongozi waTanzania nchi imewashinda...Mnaonaje tukaingia mkataba na nchi moja ya Magharibi iliofanikiwa kiuchumi kuendesha nchi yetu kwa miaka 100 ili kuboresha Maisha ya Mtanzania..Miaka 100 ya kujenga mabarabara,shule,hospitali na mengine muhimu...na wao wawe na full control ya kila kitu..vipi wadau mnaonaje hio?
     
  2. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sikubali: Kwanini usiende huko ili mimi nibaki na TZ yangu? Kwanini usisema tuwafukuze wote? Ishi yaani wanibinafisishe? Wewe vipi?
     
  3. M

    Mkora JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi naona bora tuiuze tu kila mtu apate chake na sio kila siku RA, RA, EL
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Bora Mkoloni??

    Reunion wamekataa uhuru na wapo china ya Wafaransa hadi leo! Na kwao ni poa masha yao poa kuliko Comoro ambao walidai uhuru!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na unadhani hao utakaoingia nao mkataba watafanya hivyo ambavyo sisi vinatushinda?
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wanaingia mikataba ya hovyo ya kufua umeme na kuchimba madini ambayo baada ya kuisaini tunakuwa hatuna tena uwezo wa kuifuta au kuisitisha. Je, wakiingia mkataba wa kuibinafsisha nchi una uhakika gani kuwa baada ya miaka 100, hata kama hayo maendeleo yatakuwa yamepatikana, tutakuwa na uwezo wa kuirudisha nchi mikononi mwetu? Upunguani unaotufanya tushindwe kuendesha nchi ndiyo huo huo utakaotufanya tushindwe hata kuidai tena nchi yetu. Wewe kama unataka kurudi nyuma ya mwaka 1961 rudi mwenyewe sisi tutapambana na mafisadi wetu. Swali? hivi wewe binafsi umefanya nini kukabiliana na changamoto za matatizo?
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hebu chukulia kuwa umeoa halafu mkeo mkahitilafiana, je suluhisho ni kumtafuta mume bora umkabidhi mkeo mpaka atakapotengemaa kitabia? fikiri kabla ndugu yangu.... (kwa ufupi hautapata kura yangu ng'o)
    well said nakuunga mkono mkuu
    unaichukulia serius ile kauli ya kwamba mali zilizomo humu nchini ni urithi wa taifa? na warithi ndo sisi? well ni kwamba ukishauza nyumba yako uliyojenga na kuishi bila maandalizi ya uendako basi hiyo ndo akili tata, au mwenzetu umejiandaa kutimkia bara lipi? au utaenda kuishi kenya?
    ...the question is Mr. Ruge umefanya nini binafsi kukabiliana na changamoto za matatizo?
     
  8. S

    Subira Senior Member

    #8
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamii wote nawasalimu, hii ni mara yangu ya kwanza kuchangia mada.

    Sijawahi kuona wazo lilizosahihi kama hili, kwa kweli batanzanie ni vyema tukaingia contract hii muhimu maana hakuna hata kiongozi mmoja wa juu au grassroot asiekua corrupt basi, ni kwamba haruna silika ya uongozi hivyo tuingie contract na wenye uwezo.

    Au waangaliwe wali walioweza kuendesha makampuni yao kwa ufasaha yakafanikiwa na yasiona hao vigogo ndani yake ndio wawe wasaidizi wa hao tutakaoingianao mkataba.

    Kwakweli ni wazo la juu sana sana sana
     
  9. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mstahiki salam ,
    JE umeshawahi kuishi angalau miaka MIWILI katika moja ya nchi ya magharibi unayodhani imefanikiwa kiuchumi???? nitachangia zaidi baada ya jibu lako.
     
  10. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka mia ni mingi sana..watatupekecha..tuwape vipindi vifupi vifupi ili tuweze kuwafanyia assesment/performace appraisal...
     
Loading...