Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazo jepesi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkeshahoi, Sep 13, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wadau.. Ili kuongeza tija (na kupunguza upendeleo wa uteuzi)wa sekta nyeti za nchii km TRA,TPA, maliasili, Miundombinu.... inapotakiwa kuteua mkurugenzi mkuu wa taasisi husika..rais wa Jamhuri ya Muungano angepewa nguvu ya kupendekeza(si kuteua mtu) majina 3 ya juu... Wasailiwa hao wakahojiwe bungeni na bunge lipitishe mmoja wao kuongoza sekta tajwa hapo juu!
     
  2. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inaweza kuwa ni njia moja ya kupunguza tatizo la upendeleo, lakini kama Bunge lijalo litaendelea kuwa la chama kimoja kama lililopita (majority) basi haitafanya tofauti yoyote kwa sababu ya kujikweza kwa mkubwa ili waonekane wamoja. juhudi pia zinahitajika kuchagua wabunge mchanganyiko ili kuleta maana katika maamzi ya bunge.
     
Loading...