Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri William Ngereja ajitosa kuinusuru CCM Mwanza

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Idimulwa, Mar 30, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kata ya Kirumba jijini Mwanza:Atakuwepo leo katika kitongoji cha Kabuhoro kumnadi mgombea udiwani kupitia CCM bwana JACKSON ROBERT aliyeelemewa vibaya na CHADEMA.
     
  2. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    akija aulizwe umeme vipi madini yetu vipi
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    kama vipi nendeni wengi mkamzomee hadi ashuke jukwaani kwa aibu.
     
  4. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akipanda jukwaani zima generator.
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kijana wa mirahaba ya madini ya 3% na mgao wa umeme
     
  6. m

    maramojatu Senior Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cccm wameshakubali kushindwa.
     
  7. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ngeleja atokomee Kilungule kama ameshindwa hata kuleta umeme kwa watu wake wa Mwanza anakuja kutafuta nini wakati Mwanza kila siku umeme ni taabu
     
Loading...