Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa zamani jela.

Discussion in 'International Forum' started by Exaud J. Makyao, Jun 22, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sheria ni msumeno,
    Mahakama ya umoja wa mataifa inayowahukumu wale waliopanga mauaji ya kimbari nchini Rwanda; imemhukumu kwenda jela miaka 30 waziri wa zamani wa mambo ya ndani.

    Mahakama hiyo ya kimataifa ya uhalifu wa kivita, yenye makao yake nchini Tanzania, imesema callixte Kalimanzira, mshirika wa karibu wa rais na waziri mkuu wakati wa mauaji, alipatikana na hatia ya mauaji ya kimbari na kula njama ya kufanya mauaji.

     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,554
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    ndio sheria ni msumeno....hata hapa TZ waitwee waliofuja pesa zetu wapelekwe mahakamani.........
     
  3. Joloe

    Joloe Member

    #3
    Jun 23, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni komesha Kenge. Wawapeleke na hawa mafisadi...maana na wao ni chanzo cha vita katika nchi nyingi
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yetu macho na masikio.
     
Loading...