Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Viwanda na Biashara afanya ziara kiwanda cha chuma cha Lodhia Steel Industries Ltd.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maranduhussein, Feb 23, 2012.

  1. maranduhussein

    maranduhussein Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau muda mfupi uliopita,Waziri wa Viwanda na Biashara Mh.Cyril Chami akifuatana na Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mh.Malongo na msafara wao wamefanya ziara fupi katika kiwanda cha Lodhia Steel Industries Ltd(zamani Trishala Rolling Mills Ltd) pamoja na kutembelea kiwanda kingine jirani cha Lodhia Plastic.

    Cha ajabu Waheshimiwa hao wala hawakuonana na wafanyakazi kujua hata kile kinachowasibu bali walipita tu wakiongozana na Meneja mwajiri na Kaimu Meneja Mkuu,wakazunguka zunguka mara haoooo wakaishia.Tanzania yetu hii!
     
Loading...