Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Viwanda Ciril Chami apata Ajali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhosni, Apr 22, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amepata ajali maeneo ya Same gari imepinduka yeye na wenzake wamesalimuka wamelazwa KCMC

    Source: breaking news ITV usiku huu
     
  2. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waziri wa viwanda na biashara Mh Cyril Chami amepata ajali wilayani Mwanga. Gari lake limepinduka. Amepelekwa Kcmc hosp kwa uchunguzi zaidi RADIO1 STEREO
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Poleni sana wafiwa hasa kipindi hiki kigumu!
     
  4. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchungaji una utani mbaya...
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwani amepoteza maisha?
     
  6. K

    Keil JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchungaji mbona unawawahisha wenzako watangulie mbele ya haki?
     
  7. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mchungaji mbona unatustua, ujui wengine ni wazazi wetu mch please be serius bwana
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mchungaji!!!!!!...................... nahisi hii kwako umeiweka kama outomated post iliyokusudiwa wakati wa misiba.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Alikua anaenda kula pasaka moshi nini?maana mchaga bila kwenda x mas na pasaka moshi anajiona hayupo duniani
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pole sana mh.waziri kwa ajali. Natumai Mungu yu pamoja nawe! Pole na nakutakia afya njema bwn.Chami.
     
  11. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Rev ulipotea sana bhana!!Welcome back.
     
  12. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchungaji anatoa salamu zake mapema kwa sababu atakuwa amesha RIP wakati Chami atakapokuja ku RIP. God forbid
     
  13. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa sifurahii ajali lakini labda kwa kuwa mashangingi yao nayo yanapata ajali basi pengine wataanza kutatua tatizo la ajali tz ambazo kila siku zinaua watu na serikali haichukui hatua madhubuti.
     
  14. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simfahamu vuzuri huyo, lakini kwa vile ni binadamu na binadamu wote ni ndugu basi pole kwake. Ila akipona akumbuke kumshukuru mungu. Na kwamba, agaili vitendo vyote vya dhuruma, rushwa na ufisadi uliyokithiri chamani kwao (CCM) na serikali yake.
     
  15. U

    Uswe JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na aache tabia ya 'wanaounga mkono waseme ndiyo, NDIYOOOOOOOO!
     
  16. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole yake Mungu amempa onyo kwa maovu anayoyatenda ni kipindi cha kuongoka na kutenda mema
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Watasema CDM imesababisha
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280

    watu kwao bwana.....ambao hawajawahi kurudi kwao tangu waondoke ...na kusubiria kurudi wakiwa wafu au kugombea makaburi mjini watajibeba.....Watu wajenge vijijini kwao ili kuvutie kwenda ...sio kila siku wachagga ...wachagga....
    Kama hujui shangwe zilizopo kasikazini wakati wa sherehe ...omba rafiki yako uambatane naye na hutojutia....its celebration at its most!!!!...kula na kusaza!!!
     
  19. Makenya

    Makenya Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natanguliza pole zangu kwa mh waziri.
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Adhabu ya vijembe vya bungeni. Angelemaa labda wangeboresha sera za walemavu
     
Loading...