Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa vitoweo ametudanganya au gazeti la Guardian WAONGO?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kabwela, Jul 28, 2011.

  1. Kabwela

    Kabwela Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye taarifa iliyotoka ukurasa wa 2 kama muendelezo toka ukurasa wa kwanza wa gazeti la Guardian inasema kuwa Waziri wa vitoweo Dr. Mathayo David kuwa samaki hao walikuwa Japan tokea DECEMBER 2011 NA NI SALAMA KWA KULIWA MPAKA JUNE 2012. Nanukuu hapa second and first last but one paragraphs (samahani kwa kuchanganya lugha)

    "He said that TFDA issued the fish importers with the permit '11/F/IER/0890' on uly 11, 2011.

    According to him, the fish were also inspected by the Japan Frozen Food Inspection department under its Ministry of Health which showed that fishes were in JAPAN SINCE DECEMBER 2011 AND WERE SAFE FOR CONSUMPTION UPTO JUNE 2012.

    Je muongo ni yupi kata ya WAZIRI WA VITOWEO DR. MATHAYO DAVID au gazeti la GUARDIAN LA TAREHE 28/07/2011?
     
Loading...