Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Teknolojia Makame Mbarawa: ''Simu zote Tanzania zina internet''

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thread critic, Oct 22, 2012.

  1. t

    thread critic Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi majina ya mawaziri yalipopendekezwa kwa JK kuna mtu kama avile alibadili kwa maana JM alitakiwa awe waziri halafu huyu Makame....

    Soma hii article ya BBC


    "Communication is everywhere in Tanzania," says Science Minister Makame Mbarawa. "All mobile phones around here have the internet.''



    http://www.bbc.co.uk/news/world-africa-19451044


    Ina maana waziri huyu wa JK hajui hata idadi ya watu wenye internet Tanzania au ndio mwendelezo wa Muungano uliotokana na visiwa vya Pemba na Zimbabwe?

    [​IMG]

    [​IMG]

    Sasa January Makamba kama unasoma hii hebu mtumie waziri wako atuonyeshe ushahidi wapi katoa hii?

    Hawa ndio mawaziri wa nchi hii ambao wako out of touch na jamii nzima ya nchi hii. Nina hakika hajawahi kufika hata hapo Rufiji.
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tanzania ina maajabu,watoto 500 hawajui kusoma na kuandika
     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Ni maeneo ya uwekezaji hayo mkuu,Vivutio kwa watalii hujui?
     
  4. t

    thread critic Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawaziri wetu hata sijui akili zao ziko wapi
     
  5. M

    Masterproud JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimegundua huyu waziri HAELEWI tofauti kati ya "INTERNET", na NETWORK. Huyu waziri me nilishamcheki muda mrefu ni kilaza ktk masuala ya Technology
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Muda umemuacha..
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kilaza mkubwa huyu, kuanzia lini Phillips Savvy ikawa na internet?
     
  8. TOFU

    TOFU JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape yuwapi...
    Waziri alikuwa anafafanua Network kiundani zaidi.
    Vuvuzela at work....
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Daaah ni jambo la kusikitisha sana kuwa na waziri anayeshindwa kujua maana ya internet na sifa ya simu zenye internet! Huyu ana changanya na network!

    Duuuuuh mpaka nimecheka badala ya kumuonea huruma jk!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Nahisi atakuwa amechanga nyikiwa!

     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hii serikali ni janga
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wa pili huyo baada ya yule wa muungano wa tanganyika na visiwa vya zimbabwe,hawa jamaa mburula kweli
     
  13. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ma mbulula at work
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio simu zote tanzania zina internet...ndio tatizo la kuandikiwa speech badala ya kuiandika mwenyewe
     
  15. m

    mwangwa Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya tuwazomee ma mburulaa kwa pamoja oooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Usije kuta anafikiri kwa kutumia masaburi huyu, ohoooooooooooooo!!!!!!!!!!
     
  17. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii Ni aibu sana kwa Waziri Kuji Expose kiasi hiko, Ndio tunajua kuwa yeye ni Mechanical Engineer, lakin kwa position yake alitakiwa kuwa japo na some ideas/Technicalities za Communications Engineering, Kwani angeenda Tigo/Vodacom/Airtell na kuomba apewe Details za how many Subscribers wanatumia Internet inge mkost nini????
    Kwa Taarifa yake ni simu Chache sana ambazo zina Capability ya ku access intenernet kupitia Mtanda wa Mawasiliano ya simu za mkononi, Mfano Nokia Tochi, na simu zoote za kichina za bei rahis ambazo wa Tanzania wengi ndo wanatumia hazina uwezo wa Ku Browse
     
  18. n

    nummy JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mimi nashauri sana mawaziri wote katiba ijayo wawe wana toma maombi ya nafasi ambazo rais atazitangaza za kugombea uwaziri. hii niaibu kujibu swali ambalo jibu lake ni kinyume kabisa
     
  19. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,089
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo la kuwa na mawaziri vilaza ndo hili
     
  20. C

    Chief JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Usiwalaumu. Mlaumu aliyewateua.
     
Loading...