Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Tanzania akikamatwa na pesa chini ya ardhi anashtakiwa mashtaaka gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Nasikilza redio moja jamani
    kuna waziri wa serikali ya iliokuwa ya zambia amekutwa ameweka mapipa mawili chini na kusakafia na tiles
    kumbe chini kaweka doller zenye thamani ya shi million 800

    sasa basi waziri huyu leo wametangaza kumshtaki na moja ya kesi yake ni kwa kuhifadhi fedha chini ya ardhi yaani kuzika fedha na mengine ya ufisdai je
    mawaziri wetu wanawekaga wapi pesa zao ???

    Embu tukafate yala maeka yakina sumaye jamani yakina mkapa na wengineo walaikamata shehena kadhaa za vitalu huku wananchi husika wakiteseka

    wana sheria huyu anafunguliwa mashtaka gani!!maana naona hata kuumuita fisadi ni dhambi na kajisenti chake
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hivi ulisahau kuwa umeingia JF?
    Kawaulize kule kwenu face book, I guess utapata majibu lukuki!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu watu bwana unamjibu hivyo hata pdidy mzee wa JF duuuu!:A S embarassed:
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tena aliweka na alarm huko ardhin kwenye mipipa ya hela..hahaaaa Tanzania nakupenda kwa moyo wote
     
  5. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Bado, muongeze jingine!!!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watamsifia jasiri ambaye hajapeleka hela kwenye mabenk ya nje
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Mpwa wakina cameroon utawatambua kwa matendo usiwajibu hao
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
Loading...