Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa sheria libya,balozi wa libya india wajiuzulu

Discussion in 'International Forum' started by Pdidy, Feb 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo wakulu sasa naamini kumbe tukiamua tunaweza dowans wasilipwe na mawaziri husika kuondoka....naona kwenye nyuzi mh waziri wa sheria na balozi wa libya india wameamua kujiuzulu na kuunga mandamano yanayoendelea nchini mwao...wengine ni balozi wa libya kwenye nchii za kiarabu nae amejiuzulu....

    Kazi ipo,...
     
Loading...