Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa serilikali ya ccm anaposema kidumu chadema anataka iweje ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GATS, Feb 4, 2011.

  1. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waziri mmoja wa serilika ya CCM alipotembelea Taasisi ya Sayansi na Technolojia Mbeya. Alikutana na magumu pale alipobanwa na maswali na wasomi wa Taasisi hiyo kuwa. Kwanini Dowans ilipwe fedha zote hizo za wavuja jasho wakati inaonekana ni kampuni ya kitapeli ? Kila alipojaribu kujibu sababu zilikuwa haziwatoshelezi wahusika ndipo akajikuta anasema kidumu CHADEMA. Je alifanya makusudi au alikuwa amechanganyikiwa?
     
  2. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    alikuwa anapoteza lengo ili concentration ya watu ihamie kwenye kicheko na kushangilia halafu yeye asalimike na msalaba wa DO-ONCE
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yawezekana pia alifanya vile kama kebehi kwa wanafunzi hao akimaanisha fikira zao zimetawaliwa na Chadema ambao wamekuwa mstari wa mbele kupinga ulipwaji wa dowans.
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    May be anawaunga mkono chadema ila hataki kuweza wazi,sasa kwa siku hiyo ilibidi tu aweke wazi ili mjue yupo upande upi

    msema ukweli hapendwiii daimaaaaaa:clap2:
     
  5. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni sawa nimewaelewa.
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni mwana CHADEMA aliye ndani ya CCM. Akimaliza kazi anarudi nyumbani. Kwa taarifa yako wapo wana CCM wengi kwa magwanda lakini ni wapinzani.
     
  7. b

    boybsema Senior Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    anafagilia chama cha wasomi ndo maana!!! alipotea njia kutumikia chama cha mafisadi, akigundua atarudi home "Peoples power"
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Alimaanisha hata yeye HAILEWI KWANINI WALIPWE!
     
Loading...