Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Nishati na Madini ajiwekea kitanzi shingoni...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by agapetc, Jul 28, 2012.

  1. a

    agapetc Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na kauli yake bungeni kuwa kukatika kwa umeme itakuwa ni historia katika nchi hii wale mafisadi walioshika mpini wanajipanga kuhakikisha mgao unakuwepo ili kauli yake imfunge.
     
  2. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni heri huyu aloamua kujiwekea kitanzi mwenyewe kwa kuamua kujitoa muhanga ili kulinusuru Taifa kuwa gizani kuliko Wabunge wanafiki wanaojidai kupiga kelele juu ya suala hilo wakati ndio chachu ktk mradi wao wa kuliweka Taifa gizani.
     
  3. m

    macinkus JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    leo umeme umekatika saa kumi usiku sabasana na mpaka sasa saa tisa na dakika 11 badu kurudi' hongera mafisadi!

    macinkus
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Angalau huyu Waziri anaonekana ni mtendaji na sio mwanasiasa kama mawaziri wengine.
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mafisadi washindwe na walegee.
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mleta mada, hakuna fisadi bila anayefisadiwa. Ushindi wa fisadi utategemea unyonge/ujinga wa wanaofisadiwa.
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunamwamini.
     
  8. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mafisadi watashindwa tu, huyo Muhando ndo wale wale!
     
  9. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu bwana ametupa matumaini

    tumuombee, tunawahitaji viongozi wa design hii katika nchi yetu. Mungu ampe nguvu na ujasiri na ulinzi na hekima aendelee kutenda yale yanayotarajiwa na watanzania
     
  10. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Nilipenda pale alipomjibu JJ Mnyika kuwa yeye prof sio mwanasiasa kama JJM kwa hiyo anapofanya maamuzi lazima ajiridhishe kwanza ili kutoa haki sawa. Lilikuwa ni swali kwamba baada ya kumshughulikia Exe Dir. Tanesco vipi sasa kuhusu watendaji wake Wizarani?
     
  11. a

    afwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nadhani hata wewe na wananchi wengine watajua kuwa dhamira ya Prof. ni nzuri ingawa katika kutekeleza kuna vikwazo kama hao unaotaka kuwapa nafasi
     
  12. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeongea kweli mkuu,maana soon na yeye utasikia yupo India kwa matibabu...akirudi huko anakua kavaa kofia na gloves kama mwakiembe
     
  13. a

    agapetc Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndo mgao?
     
  14. a

    agapetc Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unadhani kwa system ya nchi yetu anaweza akafurukuta?isije ikawa ni kama kijiko cha sukari baharini
     
  15. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Nahisi hujui nini maana ya mgao wa umeme na itilafu za umeme...
     
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Mh.. Muhongo ametoa matumaini, hofu niliyonayo ni kukosa ushirikiano maana huu mtandao wa kuifisadi TANESCO ni mpana na unawahusu wakubwa wengi!
    Itafika wakati jamaa atachoka na kubwaga manyanga na ukombozi ndio utakwamia hapo.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,751
    Trophy Points: 280
    Unachosema ni kweli kabisa lakini jinsi mafisadi walivyokuwa na nguvu ndani ya Serikali wanaweza kumkolimba au kumbambikia baya lolote lile ili atoswe, pamoja na hayo ni mapema sana kuona huyu ni tumaini katika Wizara ya Madini na Nishati ambayo imejaa madudu ya kutisha ambayo yanaimaliza nchi yetu. Kipindi cha miezi sita ijayo nadhani tutakuwa na nafasi nzuri zaidi ya kutathmini utendaji wake kama hawajamlambisha vya kumlambisha

     
  18. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,095
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Kuwataja mafisadi na kuwasimamisha kazi bila kuwachukulia hatua za kisheria hakutoshi.ninaimani kuwa ndani ya serekali ya ccm hakuna mwenye ubavu wa kumchukulia mwenzake hatua za kisheria.sana sana watakao chukuliwa hatua za kisheria ni vidagaa tu.na mapapa wataendelea kutesa km kawaida.
     
  19. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mungu yupo upande wake...... atashinda.
     
  20. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni bora ajiweke kitanzi kwa ajili ya walalahoi ambao tumechoka kuibiwa, hakika Mungu atamuongoza!
     
Loading...