Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Miundombinu (Zanzibar) ajiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by norbit, Jul 23, 2012.

  1. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 295
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Waziri wa miundombinu na mawasiliano (Zanzibar) Hamad Masoud Hamad (CUF) amejiuzulu kufuatia ajali ya boti ya Mv Skagit.

    Nafasi yake imerithiwa Mhe. Rashid Seif Suleiman (Ziwani, CUF)


    Waziri wa Miundombinu na Mawasiliano wa Zanzibar, Hamad Masoud Hamad amejiuzulu wadhifa wake leo jioni imeelezwa.

    Kwa mujibu wa taarifa ya Katibu wa Baraza la Mapinduzi na Katibu Mkuu Kiongozi, Dk. Abdulhamid Yahya Mzee ilisema tayari Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi,Dk. Ali Mohammed Shein amekubali ombi la Waziri Hamad Masoud kujiuzulu.

    "Tarehe 20 Julai, 2012 Waziri wa Miundombinu na Mawasiliano Mheshimiwa Hamad Masoud Hamad alimuandikia barua Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mhe.Dk Ali Mohammed Shein ya kumuomba ajiuzulu kufuatia ajali ya kuzama kwa meli ya Mv. Skagit iliyotokea Julai 18,2012" Ilisema taarifa ya Dk. Mzee.

    Kufuatia kujiuzulu kwa waziri huyo, Rais Dk Shein amemteua Mwakilishi wa
    Jimbo la Ziwani(CUF) Rashid Seif Suleiman kuwa Waziri wa Miundombinu na Mawasiliano.

    "Kufuatia kujiuzulu kwa aliyekuwa Waziri wa Miundombinu na Mawasiliano,Rais amemteua Rashid Seif Suleiman kuwa Waziri wa Miundombinu na Mawasiliano" Taarifa ya Ikulu ilisema.

    Uteuzi wa Waziri mpya wa Miundombinu na Mawasiliano umeanza Julai 23 mwaka huu.

    Wakati huo huo, Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi,Dk. Ali Mohammed Shein ameunda Tume ya kuchunguza ajali ya kuzama kwa meli ya Mv. Skagit.

    Mwenyekiti wa Tume hiyo ni Jaji Abdulhakim Ameir Issa, wajumbe ni Meja Jenerali S.S. Omar, COMDR. Hassan Mussa Mzee, Kapteni Abdulla Yussuf Jumbe, Kaptein Abdulla Juma Abdulla, Salum Taoufiq,Kaptein Hatibu Katandula, Bi. Mkali Fauster Ngowo, Ali Omar Chengo na Shaaban Ramadhan Abdalla Katibu wa Tume.
     

    Attached Files:

  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    huo ndio ubinadamu...watanganyika igeni mfano..
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    haswaaaaa!
     
  4. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana huo ndio uzalendo.!
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    That was obvious kwa mtu aliyemuelewa vema Prof. Lipumba alichosema siku alipokutana na waandishi wa habari. Kudoz kwa CUF...mmeonyesha uwajibikaji
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    huo ndo uongozi
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahahaha....jiulize huyu kwanini hakufanya hivyo awali yaani ajari ya mwezi wa 9.
     
  8. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inaonekana kweli ameumia sana kwa kuwajibika labda yeye siyo gamba hebu fuatilieni zaidi
     
  9. S

    Sessy Senior Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndio uwajibikaji hongera sana kwa mauzi haya
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh ......mie hapa sitii neno manake hawa bana !.....mbona hakujiuzulu kwenye ile ajali ya mwanzo?
     
  11. gody

    gody JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145


    hakiyanan naagiza kuku ngoja nifuatlie vizur
     
  12. r

    raymg JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    source
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hussein Mwinyi una masikio? Roho za Wanambagala na WanagongolaMboto zinakulilia.
    Nampongeza sana huyu Waziri. Wazanzibari sometimes ni waungwana!
     
  14. a

    andrews JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​hatuna shida na wazanzibari tatizi ni mifisadi yetu ya bara hii ina roho za kishetani
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anasubiri uongo wao utimizwe
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    lakini sio yeye ndiye aliyesababisha ajari iweje aondoke?
     
  17. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ameonesha kuguswa ingawaje kachelewa
     
  18. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Bi kiroboto anasubiri nini? Maana meli yake ishazama siku nyingi.
     
  19. a

    abu alfauzaan Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufuatia ajal ya meli,mv skagt
    waziri mwenye dhamana ya uchukuzi na miundombinu mh Hamad masoud ajiuzulu wadhifa wake wa uwaziri
     
  20. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,763
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Better late than never.
     
Loading...