Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa miundo mbinu anangoja nini?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mmzalendo, Mar 12, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,040
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    Unamsema Magufuli!? Hujasikia kuwa serikali ya CCM imeamua kumbana mbavu asiendelee kufanya kazi kwa bidii na ubunifu!?
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kinaitwa miundo mbinu siku hizi, tuna ujenzi na uchukuzi kwa mawaziri wawili tofauti, hii ilifanya kuongeza "ufanisi", eti watendaji wa miundombinu walikuwa wanachoka sana (sijui kwa kazi ipi waliokuwa wanafanya).
     
Loading...