Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa mifugo David Matayo apigwa marufuku kutembelea Jimboni kwake Same magharibi leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by simon james, Apr 23, 2012.

  1. s

    simon james JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kile tunachokiita vuguvugu la mabadiliko Jumapili tar 29/04/ 2012 sa 8 mchana kutakuwa na mkutano Mkubwa katika Kitongoji cha Nkwini kata ya makanya wilaya ya Same ambapo watasimikwa mabalozi wa CHADEMA na baadaye wananchi wanataratjiwa kutoa maoni juu ya mashamba yao ya Mabono waliyonyang'anywa na kupewa mwekezaji huku diwani na Mbuge wakionyesha dhahiri kukataa kushughulikia matatizo hayo. Kwa wapenzi wa CHADEMA na Viongozi Wanaofurahia harakati hizi huku vijijini hasa wilaya ya Same. Tunaomba mtusaidie Bendera 50 na kadi 500 kwaajili ya kazi hii kwani uongozi wa CHADEMA wilaya na mkoa tumewasiliana nao na wamesema hawana kadi na bendera wanasubiria hadi watakapo pewa toka makao makuu. Kwa kiongozi au mwanaharakati mwenye vifaa hiv tuwasiliame 0788177315 kabla ya siku kufika
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    CHADEMA mbona mnalala tena?bendera kama hakuna pitisheni bakuli
     
  3. s

    simon james JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kile tunachokiita vuguvugu la mabadiliko Jumapili tar 29/04/ 2012 sa 8 mchana kutakuwa na mkutano Mkubwa katika Kitongoji cha Nkwini kata ya makanya wilaya ya Same ambapo watasimikwa mabalozi wa CHADEMA na baadaye wananchi wanataratjiwa kutoa maoni juu ya mashamba yao ya Mabono waliyonyang'anywa na kupewa mwekezaji huku diwani na Mbuge wakionyesha dhahiri kukataa kushughulikia matatizo hayo. Kwa wapenzi wa CHADEMA na Viongozi Wanaofurahia harakati hizi huku vijijini hasa wilaya ya Same. Tunaomba mtusaidie Bendera 50 na kadi 500 kwaajili ya kazi hii kwani uongozi wa CHADEMA wilaya na mkoa tumewasiliana nao na wamesema hawana kadi na bendera wanasubiria hadi watakapo pewa toka makao makuu. Kwa kiongozi au mwanaharakati mwenye vifaa hiv tuwasiliame 0788177315 kabla ya siku kufika
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    kwa nguvu hii ya watu,
    ccm bye bye.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kumbe wapare tukiamua tunaweza!!?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu asanteni kwa harakati zenu za kuwaletea ukombozi wa kweli wananchi.
    Big up sana
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Bora nyie muwe wapare wa mwanzo kuikana ccm,kwa maghembe na kilango napo waamke kwani ccm haina sera za kutukomboa
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    mwaka huu kitaeleweka tu.
     
  9. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo ni furaha ya M4C au nini? Mbona ulichopost na kichwa haviendani? Hebu tupe taarifa ya ni waziri nani aliyepigwa stop.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mungi, wasiliana na Jamaa wapeleke mzigo huo wa Bendera na Kadi.
    Wangekuwa wenzetu wangepeleka tshirt na Kofia...sisi hatuna vitu hivyo, tuna Mungu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hahhaha ni thi-thi , thi-thi baba dhao na mama dhao ufupi sio hoja..
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Movement 4 Change, hakuna hata Gamba litakalosalia
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hili la bendera mie nsha sema sana ngoja tuone.....kadi hizo najua utapata fasta kutoka Arusha.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu mzigo mkubwa unasubiriwa utue toka makao makuu, bila shaka mwenyekiti wetu Nanyaro atakuwa ameusoma uzi huu.
    Tumaini Makene tafadhalini leteni mzigo, najua utapitia humu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God bless M4C
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    jamaa kaacha namba yake kabisa hapa msilaze damu wakuu..hakuna kulala mpaka kieleweke
     
  17. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God is with us M4C
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CDM makao makuu, tumechoka kuwaomba vifaa kazi, ni muda muafaka sasa majukumu mengine kama haya yaanzie chini na sio juu tu kama ilivyozoeleka...

    Tunataka bendera na kadi hata huku Musoma Vijijini, sio ombi ni lazima.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Msishangae waziri akija na kujibu tuhuma kuwa hao ni wahuni tu, yeye anapendwa sana jimboni kwake, mpaka kuna watu wanamlamba miguu
     
  20. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wahusika bila shaka mmesoma hii post please action haraka sana before that date
     
Loading...