Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Mawasiliano tunaibiwa na kampuni za simu za mkononi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Jul 14, 2012.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani mimi binafsi kuna wizi ninafanyiwa na kampuni za simu za mkononi ambalo nimeona nikilileta JF litawafikia wahusika. Hili tatizo wenzangu mtasema kama na nyie linawapata. Ni hivi kati line ya VODA mara unatumiwa kuwa umekatwa sh: 300 kwa ajili ya wimbo wa swagga wakati hujawahi kuomba nyimbo hizo au kubonyeza nyota kama wanavyoelekeza kama unahitaji nyimbo. Mimi naweka credit kwenye simu ili niwasiliane sasa inapokatwa kwa ajili ya nyimbo ni wizi kwani zijaziomba. Ukiwafuta VODA wanaiondoa halafu wanakuambia ni system yenyewe ndio inakuunganisha, sasa huu wizi hadi lini?

    Katika line ya TIGO wanakuambia umetozwa sh: 300 kwa huduma ya TIGO beatz, kwa ajili ya mwito wako wa akupigiae wakati hujaomba kwani bila nyimbo hizo naweza kuwasiliana kama kawaida, kama nataka nyimbo nitanunua CD zake au kuzirekodi nyimbo ninazoziitaji na kwa kukatwa credit niliyoiweka ili niwasiliane.

    Jamani mimi naomba msaada wenu maana nimechoka kuibiwa hadi naogopa kuweka fedha kwenye simu maana nikeweka ninataka kuwasiliana imekatwa kwa nyimbo au huduma ambayo sijaiomba. Nawasilisha, asanteni kwa kunisikiliza.
     
  2. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole, unachosema ni kweli hawa ni wezi hata TCRA mara nyingi wanawalinda kwani hakuna wasichokijua maana hata wao ni watumiaji wa mitandao hiyo

    kama unakumbukumbu za fedha zote ulizokatwa kwa huduma ambazo hukumba nenda na simu yake kwenye ofisi za VODA na TIGO pale mlimani city uwaeleze kuwa wakurudishie fedha yako waliyokukata kawani hukuomba huduma hizo. pili omba waondoe huduma zote za TIGO/VODA katika laini zako(wakutoe katika huduma zao). baada ya hapo usumbufu utapungua

    mbona hujaongelea kutumiwa simu kadi yako kama billboard/ubao wa matangazo kwa wanaokupigia. waambie wakutoe unachotaka kusikia kama namba unayoipiga haipo hewani wakuambie namba hiyo haipatikani sio kukuletea miziki na matangazo ambayo ww hukuiomba

    nakutakia mafanikio
     
Loading...