Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa mambo ya ndani na mkuu wa jeshi la polisi Tunisia waachishwa kazi

Discussion in 'International Forum' started by Mtaka Haki, Jan 12, 2011.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya yametokea Tunisia leo. Rais wa Tunisia amemfukuza kazi waziri wa mambo ya ndani. Sababu ni maandamano ya kupinga ufisadi yaliyosababisha watu 23 kuuawa. Watu waliowekwa ndani wameamuriwa kuachiliwa huru.
    Tanzania ingekuwaje kama mambo yangeenda namna hii?

    Bofya hapa kwa habari zaidi na kuona source

    BBC News - Tunisia protests: President sacks interior minister
     
  2. M

    Mkare JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du, umenishtua nikajua hapa, kudadadeki..!
     
  3. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapa Kwetu hilo haliwezekani....labda wampeleke Mahakamani.....kesi ichukue 5 yrs and that it...rais wetu hana huo ubavu....................Besides hao wote ni washikaji zake so How can he?????
     
  4. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa kwetu inawezekana inategemea rais ni nani na amewekwa na nani.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hata wapi?
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Hao wa intelijensia wataondoka tuu hii ni nguvu ya watu ndo itawatoa hata kama mkwere hataki
     
  7. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana! Ukiweka cursor kwenye kichwa cha habari unaweza kusoma yaliyoko mwanzo wa habari hata kabla ya kubofya. Nilijaribu kueleza ni Tunisia kwenye sentensi ya kwanza.
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eeeeehhh bwana wee, nilidhani mambo ya bongo hayo kumbe ni tunisia!! Kudadeki walahi!!
     
  9. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mzee Ruksa peke yake enzi za Mchonga ndiye aliyewahi kujiuzulu kwa hiari yake mwenyewe bila kushurutishwa.

    Inashangaza CCM ya leo WATU WAMEUAWA KWA KUPIGWA RISASI WAO WANASHANGILIA.
    Ni vichaa na wendawazimu wa CCM ndiyo wanaoshangilia huku wakisema CHADEMA walikaidi amri halali ya Polisi. Hawaoni hata aibu maana wanajichanganya wenyewe. ADENGENYE aliruhusu MAANDAMANO NA MKUTANO, IGP MWEMA AKAZUIA MAANDAMANO LAKINI AKARUHUSU MKUTANO. AJABU NI KWAMBA WATU WAMEPIGWA MABOMU NA RISASI ZA MOTO HATA WALE AMBAO HAWAKUWA WAKIANDAMANA WALA KWENYE MKUTANO!!!

    IGP MWEMA NA ADENGENYE WANASEMAJE KUHUSU YULE MKENYA SOMEBODY KAMAU???JE,NAYE NI MWANA-CHADEMA??????

    TATIZO LA POLISI YETU TANZANIA NI KUWA 90% YA MAPOLISI HAWANA SHULE. THE MAJORITY OF THEM NI AIDHA CLASS 7,FORM IV AND FORM VI FAILURES i.e DIV 0 AU 4. wengine tumesoma nao tunawajua. Hii inamaanisha kuwa Jeshi la POLISI limejaa majuha ambao reasoning capacity yao na IQ yao ni zero!!!!
     
  10. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii thread ingewekwa kule International Forum, watu wakisoma heading wanajua haya yametokea nchini mwetu kumbe yametokea Kaskazini mwa Afika
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    They need this!!

    [​IMG]
    LOL!! Mkare bwana!!
     
  12. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tanzania sijui inasubiri nini? Masika?
     
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hao hawawezi kujiondoa wenyewe bila ya sisi wenyewe kuwaondoa
     
Loading...