Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa mambo ya ndani matatani. Dvd za polisi kupiga mtoto zanzibar zasambazwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 22, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dvd zinazoonyesha polisi wakimpiga mtoto mdogo ndani ya nyumba huku mtoto huyo akihaha kutafuta njia ya kutokea zinaanza kusambazwa visiwani huko.
    Dvd hizo zilipigwa siku ya tukio la kuwapiga mabomu waislam walipokuwa wanasoma dua sasa zimekuwa zikisambazwa kwa wingi visiwani huko. Wanadai waziri nchimbi ndio aliagiza waislam hao wapigwe kwani yeye alikuwa ziarani visiwani huko. Wanadai waziri nchimbi ndie muhusika mkuu wa tukio pengine kwakuwa amekasirika na Uchomaji wa makanisa yeye akiwa ni mmoja wa muumini wa dini hiyo.
    TAYARI JUMUIA YA UAMSHO WAMEWATAKA VYOMBO VYA HABARI VYA TANZANIA BARA KWENDA KUZICHUKUA DVD HIZO


    SOURCE: JUMUIA ZA KIISLAM ZANZIBAR
     
  2. Mgariga

    Mgariga Senior Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    it's all idiot umasikini wa mawazo.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nampongeza sana Hon. Nchimbi kwa kuwapa kichapo Waislam Al Qaeda
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kaza uzi Nchimbi kaam ni kweli tafadhali
     
  5. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Halt please................it's all idiot na umaskini wa mawazo kuripoti kupigwa kwa mtoto au???????

    Wenye access iwekeni hapa tuone wenyewe then comments and actions will follow
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nasikia bado anahasira kwa kuchomewa kanisa lao. Tatizo la tz ndio hili. Viongozi wengine wanatumia udini zaidi badala ya uzalendo. Dvd zasambazwa kwa wingi huko
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ibandikeni hapa tuone.
     
  8. majany

    majany JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kama ni kumpiga mtoto hilo nalipinga,TWO WRONGS AINT MAKE ONE RIGHT......polisi waache uonevu....
     
  9. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo. Mkanye mtoto akingali mdogo. Nani alimleta kujichanganya na Uamsho|
     
  10. t

    tru rasta JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 203
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mpesapesa unachokitafuta utakipata muda si mrefu.kila mara comments zako zimekaa kichochezi na kibaguzi sana,you dont belong on planet earth
     
  11. c

    chingunduli JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 268
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hongera rais mtarajiwa nchimbi ccm daima
     
  12. Mgariga

    Mgariga Senior Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Olesaidimu Not that reporting such inhuman act is a bad thing, but linking it with religion is what i would rate as idiot and umasikini wa mawazo, how many times have the police done these ? Today you want us to believe that it is due to religion...not at all. nakataaaaaaaaaa
     
  13. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Soon utapata unalolifikiria kichwani mwako!

     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umetumia analysys finyu sana. But naheshm mawazo yako siku ingine analyse critically

    Siungi mkono kabisa utesaji kama umetokea na askali hawatakiwi kutesa wanatakiwa kukamata
    Hukumu inatolewa mahakamani.

    Eh mungu utunusuru na hili balaa!
     
  15. h

    hans79 JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mnampongeza kuua!
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,195
    Likes Received: 11,510
    Trophy Points: 280
    Hizo dvd zingekuwa zimesambaa lazima mngekuwa mmeziweka hapa, mnaweza kuwa na hoja za msingi ila mnaziwasilisha kipuuzi alafu mnaishia kulalamika kuwa mnaonewa.
    Weka dvd husika hapa dunia ifahamu mwenye haki na mwenye makosa.
    Sasa badala ya kuleta evidence nyie mnakimbilia kusema "ohhh polisi wamevamia mhadhara kwa sababu eti nchimbi alikuwepo kisiwani na ni mkristo sasa kawatuma askari waje kuwapiga kwa sababu ya mlichoma makanisa before" are u serious kweli????
    Hebu rudini jikoni kapikeni upya huu urojo ukiiva tutakula wote, kwa sasa ni mmbichi mno.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao mapolisi hawawezi kufuata amri ya waziri wa muungano bila kupitia waziri wenu wa visiwani ambae ni muislam so hujamdanganya mtu try again.. Hamnaga kazi huko visiwani ndo maana mna mda wote wa kuandika pumba
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,045
    Trophy Points: 280
    another new movie begins...
    kwanini msiseme waziri nchimbi naye alipokea order toka juu ya kuwatandika hao wasoma dua?? au kwa kuwa ni kafiri?
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nchimbi anatakiwa afanye kama alivyofanya Mkapa huko 2001.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani mkiristo kuuwa inaruhusiwa?
     
Loading...