Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa JK na naibu wake wahujumiana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by asigwa, Jun 28, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    NI NYARANDU NA KAGASHEKI(MALI ASILI NA UTALII)

    Katika moja ya vituko vya hii serikali yetu ni hivi vya kufanyiziana hata kwenye mambo ya msingi ya taifa.

    **NYALANDU ala njama wawekezaji wasilipe kodi TANAPA katika hoteli za kitalii ni jumla ya tsh billion 17 kwa mwaka (‘concession fee)
    **Aendesha vikao vya wizara kwa siri bila Kagasheki kuwa na taarifa



    **Bodi ya TANAPA yamruka mita mia


    Hizi ni hujuma za mara ya pili.
    Jaribio la kwanza la Nyalandu kufanikisha mpango wake liligonga mwamba kwenye kikao chake na menejimenti ya TANAPA, kilichofanyika Juni 8, mwaka huu mjini Moshi.

    SOURCE: GAZETI LA JAMHURI
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,424
    Trophy Points: 280
    nani mmiliki wa gazeti hilo la JAMHURI??
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ila Nyalandu naye ana speed ya ari mpya kasi mpya na nguvu mpya! Chami hakumjua vizuri mpaka alipodondoka chali
     
  4. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    nyarandu ukimwangalia tu unamjua mwizi, nimetokea kumheshm tu kagasheki, i hate waziri mmj hv
     
  5. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,450
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Barozi Kagasheki Khamis ni moto wa kuotea MBALI, he knows to hit where it hurts the MOST.
     
  6. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yetu macho. Kama hili lipo basi tutasikia mengi hadi 2015
     
  7. T

    Turbulence Senior Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyalandu: Mzee wa sifa za kijinga. Kama humjui unamwona mtu wa maana sana. Sijui oh, you know nilisoma marekani, oh, naenda sana ng'ambo. Ovyo kabisa.
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,474
    Trophy Points: 280
    kama vipi jk afumue baraza la mawaziri.!
     
  9. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha wapasue majipu yalio iva
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    kagasheki amshukuru kubenea alipoandika kuwa hadhi na uzoefu wa kagasheki sio wa kuwa naibu waziri chini ya masha...a few days later jk kampa full wizara ya maulaji na presha
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hilo gazen niliwah kusomna hapa nikaona kuna mdau akisema linamilikiwa na MEMBE,ila nyalandu alishawah hata kkutajwa hapa tena kwa ishu ya kusafirisha nyara huko singida
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hilo gazen niliwah kusomna hapa nikaona kuna mdau akisema linamilikiwa na MEMBE,ila nyalandu alishawah hata kkutajwa hapa tena kwa ishu ya kusafirisha nyara huko singida lakin hebu tujiulize nini kazi ya waziri na ipi ya NAIBU????
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hilo gazet niliwah kusomna hapa nikaona kuna mdau akisema linamilikiwa na MEMBE,ila nyalandu alishawah hata kkutajwa hapa tena kwa ishu ya kusafirisha nyara huko singida lakin hebu tujiulize nini kazi ya waziri na ipi ya NAIBU????
     
  14. al1983

    al1983 Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Wacha wararuane maana ukweli utabakia kuwa ukweli siku zote. ngoja wamwage mboga na ugali ili tujue madudu yao na tuweze kuwahukumu vizuri 2015
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sarakasi zinaendelea...hivi lini tutafanya mambo ya msingi na yenye tija kwa taifa?Shame on you unategemea hiyo wizara iwe na tija kweli?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    uzumbukuku tu huo,,,yule nae sijui walomchagu aliwarubun nini
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    toka aingia madarakani keshaunda mabaraza manne maane, i mean hiyo itakua kama mara ya tano anaunda baraza
     
  18. D

    Don Draper Senior Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ndio yule nyalandu aliyekuwa na kesi ya KUBAKA kule USA au mwingine?
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    CCM inasumbuliwa na mgawanyiko na makundi. Na wasitafute mchawi kuwa kuna mtu anawahujumu, wanahujumiana wenyewe kwa wenyewe. Na kwa mtindo huu mambo hayataenda na sisi wananchi tutaendelea kusota kwa ujinga wao.
     
  20. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Alikuwa ni mtaalamu wa kumtafutia Mkuu mademu alipokuwa anazuru huku enzi zile akiwa mambo ya nje
     
Loading...