Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa habari Dr Fenella Mkangalla alipotembelea Twiga stars walipiga Kambi Ruvu JKT

Discussion in 'Jamii Photos' started by Hofstede, Jun 9, 2012.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mwenye Kombati ni Kaimu Kamanda wa Kambi ya Kikosi cha Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) cha Ruvu Meja Alex Kakwaya

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Mhh huyu mama mbona nguo aliyovaa ina mitego? Nguo ya ndani na umbo linaonekana au ni macho yangu?? Huyu mama ndio Waziri?
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahaha........nami nimejiuliza maswali hayo hayo......wacha nipate "vigongo" toka kwa mama watoto wangu asubuhi asubuhi.......eti nachunguza sana.....duuhh!
     
  4. M

    Mboko JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wadau wengine bana sasa mlitaka asivae nguo ya ndani au??bora mngesema angevaaa G string ili ule ufito usionekane wabongo bana hawana dogo akivaa kimini shida ufito wa chupi ukionekana shida,akivaa jeans shida hebu tujadili mambo muhimu na sio la uvaaji wa nguo
     
  5. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    well sikulaumu kwani inawezekana mtazamo wako na wake hautofautiani ILA kumbuka kuwa kiongozi wa watu lazima uwe mfano wa kuigwa katika jamii hivyo hivyo katika familia kama baba unavaa mlegezo wat do u expect from your kids??
    kwani angevaa nguo inayomsitiri umbo lake la ndani na "chupi" yake huoni inaongeza heshima hata kwa baadhi ya wanajamii..
    "where there is need for criticism criticise and give credit where appropriate"
     
  6. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    ogah pole kaka kwa vigongo kutoka kwa wife ni kweli haipendezi kwa waziri kuwa hivi!!!
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    waziri kapiga kombat ya ndani. Wale tulifika frontline tumimwelewa.
     
  8. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mama anachezea koki ataloa,hawajui wajw nini?
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hana adabu
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaona chochote zaidi ya mstari wa kufuli.
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Males shauvinism at best... Kwani ni lazima avae mnavyopenda nyinyi? Kavaa nguo iliyomsitiri vizuri tu mbona? Kumbuka kuna wengine pia wanadhani haipendezi kwa waziri kuvaa kama na akina Nagu, Ghasia, Makinda, Kabaka au Tibaijuka wanavyovaa.
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hivi zamani kabla ya hizi chupi za G String hazijaingia rasmi hapa nchini... wanawake walikuwa wanavaa chupi za namna gani?
     
  13. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pichani kuna wenye kombati watatu.
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani katika hao watatu wenye kombani nani mabegani mwake kunaonesha cheo cha Meja?. Maana kama umejua kuwa zote tatu ni kombati ni lazima wewe utakuwa mtaalam na kujua hata aina ya vyeo kwa kuangalia mabegani.
     
  15. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama yuko so natural, hataki madoido wala manywele ya dukani, safi sana, ni mchapa kazi kwa uhakika!!
     
Loading...